Announcement

Collapse
No announcement yet.

athlon x2 3200+ อยากทราบว่า x2 เรียกว่า(อ่านว่า)ยังไงครับ คูณ2หรือว่า เอ็กซ์2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• athlon x2 3200+ อยากทราบว่า x2 เรียกว่า(อ่านว่า)ยังไงครับ คูณ2หรือว่า เอ็กซ์2

ไม่รู้จริงๆนะครับไม่ได้แกล้งถาม /3200+ มีทั้งแบบ 939และ940 หรือป่าวครับ ถ้าใช่เวลาซื้อจะเช็คไงครับ หมายถึงมันต่างกันยังไงครับ

ไม่มีใครตอบเลยT.T

Comment

ชื้อ GF6600gt winfast

ชื้อ GF6600gt winfast pm มานะครับเดียวผมโทรกลับ ลงราด้วยนะครับ

Comment

X2 = เอ็กซ์ ทู ครับ หึหึ เหนใจ เดี๋ยวเดินพันทิบแล้วเรียก คูณ2 อย่าบอกน้ะครับว่ามาจาก OCZ อ่ะ
        Last edited by ~BluesKY~; 24 Dec 2006, 16:17:02.

Comment

เอ็กซ์ ทู ครับ อ่านเป็นอังกิดให้หมด

Comment

เอาไปดูครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากนะครับ/คือจะซื้อ 3200+ อะครับ แต่สงสัยว่า ระหว่าง3200+ socket 939 กับ3200+ am2 ประสิทธิภาพมันต่างกันยังไง ที่พอจะรู้คือam2 มันรองรับ ddr2 (ไม่รู้เข้าใจถูกมั้ย) แต่อยากทราบว่าตัวcpu มันต่างกันยังไง ขอบคุณครับ

Comment

ทำงานบนแรม DDR2 เท่านั้นครับ

แต่ประสิทธิภาพเท่าๆกันครับ

Comment

Working...
                X