Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Printer ให้ทีครับ จะเอา 2 เครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Printer ให้ทีครับ จะเอา 2 เครื่อง

จะเอาไว้ตั้งที่ร้าน รับปริ้นงาน เน้นทนและประหยัด

เครื่องแรกขอ Printer LASER ขาวดำ

เครื่องที่สอง ปริ้นสี+สแกน

งบ 8000 บาท

ขอบคุณครับ

ถ้าเลือก printer ตอนนี้นะครับ ถ้าเอาไว้ พิมพ งานมากๆ เอาที่เป็น เติมได้ดีกว่านะครับ
    ถ้าเอา scan ด้วย แยกกันดีกว่าครับ ดูแลรักษาง่ายกว่าครับ

Comment

Originally posted by popbkk View Post
      ถ้าเลือก printer ตอนนี้นะครับ ถ้าเอาไว้ พิมพ งานมากๆ เอาที่เป็น เติมได้ดีกว่านะครับ
      ถ้าเอา scan ด้วย แยกกันดีกว่าครับ ดูแลรักษาง่ายกว่าครับ
      เติมได้หมายถึงยังไงครับ

Comment

Originally posted by ha_tori View Post
        เติมได้หมายถึงยังไงครับ
        เติมหมึกได้อ่ะค่ะ

Comment

จะรู้ได้ไงว่ารุ่นไหนเติมหมึกได้หรือไม่ได้

Comment

เครื่อง lasre ลองใช้ของ hp ดูครับ ที่เติมได้ ดูที่ตลับ นะครับ ที่ลงท้ายด้วย 12a 13a 15a 49a 53a 11a 35a ประมาณนี้ครับ

ส่วนปริ้นสี+แสกน ลอง ดูของ canon mp 145 ครับ ติดตั้ง ระบบ inktank แล้ว ไม่เกิน 5000 ครับ
            หรือจะเป็น epson cx5500 epson cx 7300 epson cx 8300
            epson cx 9300f <<<< ตัวนี้ fax ได้ด้วยครับ

Comment

ขอบคุณครับ ข้อมูลที่ผมหาได้ใกล้เคียงท่านเลย

จะซื้อเร็วๆ นี้แล้ว

Comment

LASER จัดไป Brother & Fufisu ผมใช้มาเป็นปี ผงหมึกยังไม่เคยเติมเลย สวสัยใช้น้อย ใช้ดี ล่าสุด พิมพ์ไปรษณียบัตร 500 กว่าใบ(ทายผลบอลยูโร) จะรวยละครับ สิบล้าน

Comment

LASER SAMSUNG ML-1640 เป็นไงบ้างครับ เห็นราคาถูกจัง เติมหมึกได้หรือเปล่า

Comment

Working...
                  X