Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 22 ''ควรใช้การด์จอรุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD 22 ''ควรใช้การด์จอรุ่นไหนดีครับ

อยากซื้อ จอ LCD 22 '' ช่วยแนะนำการด์จอรุ่นไหนดีครับเพื่อไม่ให้มีปัญหาเวลาเล่นเกม ขอเป็นของ ATI นะครับ เพราะอยากCrossFire ดูอ่ะครับพอดีว่าจะไปซื้อ M/B AX78 AMD X2 5200+ อ่ะครับ อยากได้งบไม่เกิน 3500 บาท พอมีไหมครับ หรืออีกค่ายหนึ่งน่าสนใจกว่ายังไงช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

HD4850 2ตัว แล้วจับCFเลยครับ

Comment

Originally posted by oil1979 View Post
      อยากซื้อ จอ LCD 22 '' ช่วยแนะนำการด์จอรุ่นไหนดีครับเพื่อไม่ให้มีปัญหาเวลาเล่นเกม ขอเป็นของ ATI นะครับ เพราะอยากCrossFire ดูอ่ะครับพอดีว่าจะไปซื้อ M/B AX78 AMD X2 5200+ อ่ะครับ อยากได้งบไม่เกิน 3500 บาท พอมีไหมครับ หรืออีกค่ายหนึ่งน่าสนใจกว่ายังไงช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
      อ่านแล้วงงครับ อยากได้การ์ดจอไว้เล่นกับจอ 22" อยากได้ของ ATI อยากทำครอสไฟร์ด้วย แต่งบไม่เกิน 3500 บาท !??

จะมีไหมครับนั่น.. - -"

Comment

5555555555555555 นั้นนะสิ 3500 บาท อยากทำครอสไฟร์ด้วย

เอาการ์ดตัวเดียว 3500 ยังจะไม่พอเลย 5555++++++

Comment

ถ้าระดับ 22" เล่นเกมส์ไม่สะดุด(@Native Resolution)ก็คงต้องพึ่งระดับกลางๆค่อนไปทางสูงล่ะครับ

ราคาก็ประมาณ 6000 เป็นต้นไปครับ

ความคิดที่จะเอาการ์ดเล็กๆมา Crossfire กันผมว่าไม่เหมาะครับ ถ้างบถึงก็เลือกตัวที่สูงๆไปเลยดีกว่า

แต่ถ้างบน้อยจะเอาการ์ดเล็กมาใช้ก่อน หลังจากนั้นก็ค่อยเก็บตังซื้ออีกใบ แบบนี้ถึงจะเหมาะ

ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับการใช้งาน+การตัดสินใจของท่านนั่นแหละครับ ^_^

Comment

3850 มั้ง

Comment

คงได้ที่ตัวล่ะ3500 ล่ะครับ
              HD3850 2ตัวครอสไฟ ไม่น่าเกินเจ็ดพัน

Comment

Working...
              X