Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคา ASUS G2SG ขอบคุนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคา ASUS G2SG ขอบคุนครับ

หาซื้อได้ที่ไหนแล้ว ถ้าเทียบกับ G1SN ประสิทธิภาพต่างกันเยอะไม้ครับ
    ขอบคุนมากครับ... แล้วอยากทราบว่าถ้าอยากได้ alienware Area-51 m17x จะสั่งซื้อได้ที่ไหนบ้างครับแล้วราคาชัวๆเลยเท่าไหร่อะครับ ขอบคุนมากครับ
    Last edited by beerpraew; 24 Jun 2008, 21:14:09.

เห็นในโบรชัวร์ 72k แต่น่าจะได้ต่ำกว่านั้นมั้ง ไม่ 69k ก็ 65k

Comment

alienware Area-51 m17x ต้องสั่งหิ้ว ไม่ก้อ E-Bay เอาึครับ เสียค่าภาษีอีก +ประกันเฉพาะ US มีปัญหาส่ง US อย่างเดียวถ้าจะเล่น Alienware สู้เล่น G70 ไม่ก้อ G2SG นั่นละครับดีกว่าเยอะ

Comment

กำ ต่างกันแน่นอนครับ ผมลองถามแล้วมันไม่มีต้องสั่ง ต่างกะ G1SN ตรง 17" HDD และที่สำคัญ GF8700M GT นี้แหละพี่น้อง ง่ายๆ Overclock G1SN สุดๆ ก็ยังแรงน้อยกว่า G2เลย(หาดูความแรงได้จากเวป)
        นิยมแต่ของแพงน่ะท่าน ^^

Comment

แต่ถ้าสั่ง Alienware ท่านจะแบบว่า Spec มหาโหด แต่แลกกับค่าตัวอันสุดแสนจะแพง เพราะเป็นผมเอาไปดาวน์คอนโด ไม่ก็บ้านยังจะดีกว่า (200000 นิดๆ)

Comment

Originally posted by clayzizer View Post
            แต่ถ้าสั่ง Alienware ท่านจะแบบว่า Spec มหาโหด แต่แลกกับค่าตัวอันสุดแสนจะแพง เพราะเป็นผมเอาไปดาวน์คอนโด ไม่ก็บ้านยังจะดีกว่า (200000 นิดๆ)
            ถูก ! ^^

Comment

ขอบคุนทุกท่านมากๆเลยครับที่ช่วยมาให้ข้อมูล ผมคงรอดูราคา g2sg ไปอีกซักพักขอบคุนครับ

Comment

Working...
              X