Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจอ TDK 25 แผ่น 380 บาทแพงหรือเปล่าครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจอ TDK 25 แผ่น 380 บาทแพงหรือเปล่าครับ?

แถวบ้านมันมีจัดลดราคาของ central
    TDK DVD+R 8X ราคา 380 บาท

ถ้าถูกจะได้ไปซื้อมาสัก 100 แผ่น

ถูก ...

มั้ง

Comment

ถ้าเอามาไรท์หนัง
      หาพวก konco หรือ vio จะถูกกว่า (50 แผ่น 550-530 บ.)
      ปล. TDK ไรท์หนัง...เอาไปเปิดเลือกเครื่องมากเหมือนกันนะ
      ...........................................

Comment

8X 25 แผ่น 380 แพงครับ...ตามความเห็นข้างบนเลยครับ....แผ่นธรรมดาก็พอ
        ผมแนะนำ smartbuy อีกยี่ห้อครับ...ใช้อยู่ประจำ...เขียนเต็ม 8x ทุกเครื่องทุกยี่ห้อ
        บางยี่ห้อ เช่น konco 8x ถ้าเขียนเครื่อง lite-on ก็โอเช..แต่ถ้าเขียนด้วย LG นี่
        จะได้แค่ 4x ครับ

Comment

Originally posted by smoothcriminal View Post
          8X 25 แผ่น 380 แพงครับ...ตามความเห็นข้างบนเลยครับ....แผ่นธรรมดาก็พอ
          ผมแนะนำ smartbuy อีกยี่ห้อครับ...ใช้อยู่ประจำ...เขียนเต็ม 8x ทุกเครื่องทุกยี่ห้อ
          บางยี่ห้อ เช่น konco 8x ถ้าเขียนเครื่อง lite-on ก็โอเช..แต่ถ้าเขียนด้วย LG นี่
          จะได้แค่ 4x ครับ
          ไรท์ที่ 8X......
          ระวังเก็บนานๆแล้วจะอ่านแผ่นได้ยากนะครับ
          (จากประสบการณ์จริง)

Comment

TDK แผ่น dvd ห่วยครับ แนะนำ sony philips แน่นกว่าครับ

Comment

ผมไปซื้อที่ร้านชั้น 1 พันทิพย์ใกล้บันไดเลื่อนด้านหลัง จะมี ดีวีดี 8x ขายที่กล่องละ 80 บาท(10แผ่น) ตกแผ่นละ 8 บาทเองครับ เขียนสุดความเร็ว มาประมาณ 20กว่าแผ่นยังไม่มีเสียเลยครับ คุณภาพโอเคครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
                คำตอบข้างบนผมทั้งหมดเป็นเกย์
                คำตอบข้างล่างผมก็ใช่ครับ
                ทั้งเว็บนี้เหลือผมคนเดียวเท่านั้นที่เป็นผุ้ชายแท้ๆ

ผมไม่ใช่น่ะย่ะ

Comment

Originally posted by mooh View Post
                  ผมไม่ใช่น่ะย่ะ
                  ---------------
                  ตัวเองก็...ทำเป็นเขิล ไปได้...

Comment

เอ๋...สองท่านข้างบน
                    ...ทำให้เสียวหลังเเว๊ปๆ...สะแล้ว
                    .
                    .
                    .
                    หลังใครหลังมันแล้วกัน...ป้องกันกันเอง

Comment

หุๆ ขอบคุณทุกท่านมากครับ ดีที่ยังไม่ไปซื้อ
                      Vio รุ่นใหม่ notebook ผมมันไรท์ได้แค่ 2X
                      8X ที่ไรท์ได้มัน ต้องเปนตัวดำๆ หาไม่มีแล้ว >.<

Comment

Working...
                      X