Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูผล O/C : Gigabyte GA-MA790X-DS4 กับ 5000+ Black Edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ปล่อย HT ใหลสุดไปเลยครับ MB AM2+ตัวนี้น่าจะใหวนะครับ 380x5 หรือรับไม่ใหวหว่า

Comment

Originally posted by oil_metal View Post
      ผมชอบหมาของท่านจังครับ ถ้าให้เลือก System ของท่านกับหมาของท่านผมเลือกหมานะครับ ไม่ใช่ว่า System ของท่านไม่ดีนะครับ ผมอยากได้แบบท่านมากแต่ เผอิญคนมันรักน้องหมากว่าอื่นใด หุหุ เกี่ยวกับเอเอ็มดีป่าวนี่
      ไม่ใช่หมาผมท่าน ผมก็อปภาพเขามา ฮ่าๆ เพราะชอบหมายิ้มดูแล้วมีฟามสุขดีครับ

ปล. ค่า HT ปล่อย AUTO ไว้ครับไมไ่ด้เซ็ตใดๆ ครับ

Comment

แรงจิงๆนะคับท่าน

อิอิ

Comment

โทษนะครับผมไม่รู้จิงๆๆค็อกcpu+ram ตรงไหนตรับบอกหน่อยจ้ามือใหม่

Comment

อยากรู้ อุณภูมิ เท่าไร เทส Stress Prime 2004 2 หัวให้ดูหน่อยดิ

Comment

Comment

ใช้เหมือนกันเลย Gigabyte GA-MA790X-DS4 กับ 5000+ ตัวธรรมดา ค๊อกมาเป็นแนวทางทีค่ะ จะได้ให้แฟนมาทำให้ อิอิ

Comment

ตัวธรรมดาน่าจะลากได้ 3200 MHz เท่ากันครับ เพราะซีพียูทั้งสองมันแทบไม่ต่างกันเลย (นอกจากการปรับตัวคูณขึ้นที่ 5000+ Black ทำได้แค่นั้นเอง ที่เหลือก็ คือๆ กัน)

Comment

สุดยอดคับ เหอๆ

Comment

แรงดีครับ แต่ผมอยากเห็น HT ที่จัดจ้านกว่านี้ซักหน่อยครับ ช่วยจัดให้หน่อยนะขอรับบบ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
                        แรงดีครับ แต่ผมอยากเห็น HT ที่จัดจ้านกว่านี้ซักหน่อยครับ ช่วยจัดให้หน่อยนะขอรับบบ
                        ผมได้แค่นี้เองอะครับ-.-
                        Attached Files

Comment

แรงๆกานทั้งนั้น

Comment

ยกนิ้วไห้

Comment

Working...
                            X