Announcement

Collapse
No announcement yet.

N6200 เอาไปเคลมที่ Dcom จะได้ตัวไหนมาอ่ะครับ หรือว่ายังมีของอยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• N6200 เอาไปเคลมที่ Dcom จะได้ตัวไหนมาอ่ะครับ หรือว่ายังมีของอยู่

คือ พอดีไป ค้นของดู เจอ เจ้า AGP Asus N6200 อยู่ 1 ตัว เช็คประกัน หมดสิ้นปีนี้ เลยว่าจะเอาไปเคลม อยากรู้ว่าเขา จะเปลี่ยน ตัวอื่นให้ไหมอ่ะครับ หรือ ตัวนี้ ยังมีในสต๊อกอยู่หรือป่าว

ผมว่า.........ลองโทรถามดีกว่าครับ

Comment

แล้วมันเสียใหม
      ถ้าไม่เสีย เค้าเช็คตัวการ์ดแล้วใช้ได้เค้าก็จะให้ตัวเดิมคืนมา

Comment

ถ้ามันเสียนี้เค้าอาจส่งไปนอกซ้อมนอกแล้วเอาให้ท่านคืนก็เป็นได้ไปได้ ท่านก็รอไปเถอะเป็นเดือน

Comment

ผมเห็นมีขาย ที่เซียร์นะ
          ถ้ามันใช้ได้ก็ไม่ต้องไปเคลมครับ น่าจะมีเปลี่ยนแน่ๆ

Comment

Working...
          X