Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาของ HD 4870 จาก Busitek ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาของ HD 4870 จาก Busitek ครับ

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

11200 ราคาน่าสอยมากสำหรับคนที่จะอัพเกรดตอนนี้ ของน่าจะเข้าร้านประมาณอีกสองอาทิตย์ ส่วนตัวผมเองก็อยากได้ครับเงินก็ถึงแล้วเพียงแต่ยังเห็นว่าไม่จำเป็นเท่าไรเกมที่ support DX10 ยังไม่โผล่มาเยอะมีแท้จริงๆก็แค่ Crysis นอกนั้นเกมดังๆยังเป็น DX9 ซะส่วนใหญ่แต่ถ้าซื้อไว้เผื่ออนาคตผมว่ารอให้เกม DX10 ออกมาเยอะๆแล้วค่อยซื้อยังทันครับราคาน่าจะลงมาอีก ยอมรับจริงๆว่าเกม PC ส่วนใหญ่ต้องอาศัยการสร้างกระแสจากสื่อ แล้วตลาดการ์ดจอถึงจะคึกคักอีกครั้งเหมือนเมื่อตอนปลายปีที่แล้วที่ Gear of War,Call of Duty 4, Crysis พาเหรดกันออกมาทำให้ 8800GT ในตอนนั้นได้รับความนิยมล้นหลาม ผมเองพลาดมาแล้วตอน 8800GTS (N80) ตอนนี้ก็ต้องใช้ไปก่อนน่ะครับ ยุคเศรษฐกิจแบบนี้ จะใช้เงินทีต้องคิดหนัก

ตามไปครับ

Comment

คงไม่ต้องรอเกม DX10 แล้วล่ะครับ เพราะถึงยังไง ไม่ว่าจะเล่นการ์ดรุ่นใหม่ตัวไหนมันก็รองรับไว้ก่อนอยู่แล้วครับ จริงๆ Gear of War ที่ท่านพูดถึงมันก็เรนเดอร์โหมด DX10 ได้เน้อ

Comment

นึกว่าจาสัก 8000-9000

Comment

ของแรงๆ
          หาได้ไวไว

Comment

รอแป๊บนึง สักเดือนนึงเดี๋ยวราคาก็ลง

Comment

ถึงคุณ K8 ครับถูกครับเกมอื่นๆก็ Render mode DX10 ได้หมด แต่ตัว Crysis ใช้ DX10 เป็นแกนตั้งแต่แรกน่ะครับ GoW มัน Port มาจาก Xbox ที่ผมอยากเห็นคือระบบที่เป็น DX10 แท้ๆน่ะครับ

Comment

อยากได้อยากได้ครับ

Comment

อยากได้เหมือนกัน แต่ว่า อยากได้PSPมากกว่า
                  ดูน่าจะอยู่นานกว่า 4870ด้วย หุ หุ

ปล ตอนนี้ใช้ onboard M2AVM HDMI อยู่ มีความสุขดีเพราะดูแต่หนัง Hi-def อย่างเดียว

Comment

รอ GF 2XXXX หรือ HD 6XXX
                    เพื่อจะเอาเกมบ้าบอคอแตกแดกโคตรสเป็คคอมพ์ ขายได้ไม่กี่แสนแผ่น แต่ดันทะลึ่งได้เป็นเกมยอดเยี่ยมแห่งปี
                    (อ้างอิงจาก FUTURE GAMER)อย่าง CRYSIS ให้ได้ที่ MAX/VERY HIGH DETAIL+8AA+16AF
                    ใน 60 FPS

Comment

ไว้สักเดือน 2 เดือน คงไม่ถึงหมื่น ค่อยสอยแล้วกัน หุหุ

Comment

งบผมการ์ดจอราคาคงประมาณ 5000 ถึง 6000 บาทครับ เพราะคงไม่ได้เล่นเกมส์เป็นอาชีพ
                        เอาไว้เล่นเกมส์ไม่กระตุก เล่นเกมส์แล้วไม่แฮงค์ก็พอแล้วครับ

Comment

มีขายวันนี้แล้วครับ

ข่าวล่าสุด Busitek พร้อมขาย Power Color HD4870 อย่างเร็วสุดราวๆ ทุ่มนึงของวันนี้ 25 มิ.ย. 51 เพราะของมาถึงเย็นๆ แต่ถ้าให้ชัวร์คือ 26 มิ.ย. 51 วางขายแน่นอน

โทรถามแล้วครับ

sigpic

Comment

Power Color HD4870 แรงจริง.... กระชากตังค์

Comment

อีกซัก6เดือน 5XXX ก็จะออกตามมาใจเย็นๆครับ เหมือน 3XXX ออกมาได้7-8เดือน แล้ว 4XXX ก็ออกซ้ำใจจัง

Comment

Working...
                              X