Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนตอนนี้จะคุ้มไหมน้อ...9600GT เป็น 4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนตอนนี้จะคุ้มไหมน้อ...9600GT เป็น 4850

4850 น่าสนใจอะคับแต่มะรู้ว่าเอาไงดี

รอราคาลงดีไหมคับ.....

แรงต่างกันพอควร (GF9800GTX มีหนาวๆ)
    ที่เหลือแล้วแต่ชอบ นะ

http://www.guru3d.com/article/xfx-ge...-review-test/8

.

Comment

รอ 9800GTX ราคาลงครับ เปิด AA สนุกกันละงานนี้

Comment

ก็แรงต่างกันเยอะัพอสมควรนะ
        ส่วนจะรอราคาตกผมว่าคงไม่ลงกว่านี้มากหรอก เพราะ 4850 นี่ถือว่าเปิดราคาต่ำมากเลยนะเทียบกับประสิทธิำภาพ (โปรดสังเกตว่า 4850 กับ 4870 ราคาต่างกันเกือบเท่าตัว)

Comment

4870 เห็นว่าถ้า GTX260 มันลดราคามันก็จะลดตามครับหุๆ
          ปล.ถ้าเกิดบ้าลดเหลือ 8พัน GTX 280 มีซวยล่ะงานนี้

Comment

ผมก็คิดว่างั้นนะคับ ถ้าลง8พันจริงงานนี้มีเฮ......อิอิอิ

Comment

4850 ซื้อแต่ VGA คงไม่พอแน่ๆ ร้อนมั๊กมาย

Comment

ปกติก็เล่นเกมส์ปัจจุบันได้แล้วหนิ จะเปลืองเงิน เปลืองค่าไฟไปทำไม

Comment

ใช้ 9600GT ไปก่อนครับ

Comment

เข้าสู้ด้านมืด Dark Side

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
                      ปกติก็เล่นเกมส์ปัจจุบันได้แล้วหนิ จะเปลืองเงิน เปลืองค่าไฟไปทำไม
                      ถูกเลยๆๆๆ

Comment

ถ้าจอไม่ใหญ่มากแนะนำอย่าเพิ่งเปลี่ยนครับ(อย่างเช่น22นิ้ว) ราคามันลงแน่ครับ ไม่เกียวว่าราคาต่อประสิทธิภาพมันจะดีแค่ไหน
                        ดูตอน3850เปิดตัว ตัวนี้ก็ได้รับคำวิจารณ์ที่ดีในแง่ของประสิทธิต่อราคา แล้วดูราคาตอนนี้สิ
                        แล้วตอนนี้ผมว่าการ์ดจอมันชักจะแรงเกินเกมส์ที่มีอยู่ในปัจจุบันแล้ว(ห้ามนับจอมเวอร์อย่างCrysisนะ)
                        ปล. รอดูท่านเทพ4850มาเชียร์ให้ซื้อ
                        ปล2.ไม่ได้บอกว่าการ์ดตัวนี้ไม่ดี แต่อย่าเพิ่งเปลี่ยนในตอนนี้จะดีกว่า

Comment

ของคุณมันแรงอยู่แล้ว เปลี่ยนไปดีกว่าเดิมไม่มาก เสียเงินเปล่าค่าเสื่อมราคา 9600GT

ของผมสิ รุ่นเก่าอายไม่อยากบอก จากคะแนน 3dmark ถ้าเปลี่ยนตอนนี้แรงกว่าเดิม 3-4เท่าตัว มันน่าเปลี่ยนกว่าคุณเยอะ

Comment

รอให้ มีเกมส์ ออกมา มากกว่านี้ หน่อย แล้วค่อยซื้อ ตอนนั้นก็ยังไม่สาย

Comment

ท่านใช้ 9600GT ก็แรงอยู่ เก็บตังใส่ปี๊บปิดแน่นๆไว้ดีก่าคับ

อีก 2-3 เดือน รอดูสถานการที่กะลังจะเปลี่ยนไปก่อนดีฝ่า

Comment

Working...
                              X