Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!อยากทราบว่าการ์ดจอกากๆ 2 ตัวด้านในมันต่างกันเยอะไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!!อยากทราบว่าการ์ดจอกากๆ 2 ตัวด้านในมันต่างกันเยอะไหม?

asus a9250 กับ FX5200 มันต่างกันเยอะไหมคือว่าจะซื้อมือ 2 มาให้เด็กเล่นเกมอ้ะคับ เกมแบบไม่แรงมากคับ เกมเก่าๆตั้งแต่พวกเคาท์เตอร์ เพราะตัวเครื่องไม่แรงมากคับ เลยอยากทราบว่าควรจะเลือกใช้ตัวไหนดี แล้ว FX5200 ยี่ห้อไหนที่แรงสุดอ้ะคับ ขอบคุณคับ

อ่อแล้วมีอีกตัวคับ 5700 แรงกว่า5200 ใช่ป่ะคับ
    Last edited by Arkera555; 25 Jun 2008, 11:59:08.

ขยับเป็น 9550 ครับ คุ้มกว่านะ

Comment

เงียบ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        ขยับเป็น 9550 ครับ คุ้มกว่านะ
        อ่ออยากได้งบแค่ ไม่เกิน 550 อ้ะคับ

Comment

++++++

Comment

*-*

Comment

Originally posted by Arkera555 View Post
              asus a9250 กับ FX5200 มันต่างกันเยอะไหมคือว่าจะซื้อมือ 2 มาให้เด็กเล่นเกมอ้ะคับ เกมแบบไม่แรงมากคับ เกมเก่าๆตั้งแต่พวกเคาท์เตอร์ เพราะตัวเครื่องไม่แรงมากคับ เลยอยากทราบว่าควรจะเลือกใช้ตัวไหนดี แล้ว FX5200 ยี่ห้อไหนที่แรงสุดอ้ะคับ ขอบคุณคับ

อ่อแล้วมีอีกตัวคับ 5700 แรงกว่า5200 ใช่ป่ะคับ
              FX5200 เล่นเกมส์ได้เยอะกว่าครับ DirectX9
              9250 DirectX 8.1
              เล่นไม่ได้บางเกมส์

Comment

fx5700 แรงกว่าครับ
                ลองหาพวก fx5500 ดูดิ

Comment

Originally posted by jor_3230 View Post
                  fx5700 แรงกว่าครับ
                  ลองหาพวก fx5500 ดูดิ
                  งั้นผมว่าเอา 5700 ดีกว่าคับ

Comment

อ่านหัวกระทู้แล้วจี๊ด บอก 9250 หรือ 5200 กาก เกมส์เคาเตอร์ที่จะเล่นอ่ะ เป็นเกมส์กากๆสำหรับการ์ดพวกนี้มากกว่า

ในยุดที่การ์ดพวกนี้ออกมาราคามันหลายพันบาทอยู่ ที่แรงกว่า 2 ตัวนี้ก็แพงเกินเอื้อมถึง ถือว่าเป็นการ์ดสำหรับคนงบน้อยแบบพวกผม คุณไปดูร้านเกมส์ตามต่างจังหวัดยังมีการ์ด 2 ตัวนี้อยู่เยอะแยะ ยังทำเงินได้ตลอด เล่นเกมส์ออนไลน์ได้สบายๆ

Comment

กาดพวกนี้ต่างจังหวัดขายกันตรึมเลยครับพี่น้อง มันเล่นเกมออนไลได้ทุกเกมอะ ไม่มีปัญหาเลย

Comment

ตัวละไม่เกิน 500 บาทนะพี่น้อง

Comment

Originally posted by badghost View Post
                          อ่านหัวกระทู้แล้วจี๊ด บอก 9250 หรือ 5200 กาก เกมส์เคาเตอร์ที่จะเล่นอ่ะ เป็นเกมส์กากๆสำหรับการ์ดพวกนี้มากกว่า

ในยุดที่การ์ดพวกนี้ออกมาราคามันหลายพันบาทอยู่ ที่แรงกว่า 2 ตัวนี้ก็แพงเกินเอื้อมถึง ถือว่าเป็นการ์ดสำหรับคนงบน้อยแบบพวกผม คุณไปดูร้านเกมส์ตามต่างจังหวัดยังมีการ์ด 2 ตัวนี้อยู่เยอะแยะ ยังทำเงินได้ตลอด เล่นเกมส์ออนไลน์ได้สบายๆ
                          เมื่อก่อนผมก็เคยใช้ 5200 อยู่คับ มันก็คือเทพในอดีต

Comment

อยากจะขาย A9550 มือ 2 ให้ราคา 550 ตามงบสนใจไหมครับ AGP ถ้าใช้ไม่ได้รับคืนครับ อิอิ

Comment

Working...
                            X