Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAAG 820w ใช้กับ sound card รุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAAG 820w ใช้กับ sound card รุ่นไหนดีครับ

พอดีที่บ้านมี ลำโพง SAAG 820w อยู่ ปกติใช้ on board อยากจะลองมาเล่น sound card มั่งครับอยากรู้ว่า ถ้าจะซื้อ sound card ต้องซื้อรุ่นไหน ที่เข้ากับลำโพงได้อะครับ ที่ใช้เวลามีประสิทธิ์ภาพดีสุดอะครับ งบไม่เกิน 2000 คับ

งบนี้ก็คงเป็น 2zs หล่ะครับ

Comment

หาลำโพงตัวละ 2000 ดีกว่ามั้งครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Jill View Post
        หาลำโพงตัวละ 2000 ดีกว่ามั้งครับ อิอิ
        เห็นด้วยครับ ลำโพงดีๆ บางครั้ง ออนบอร์ด ก็แหล่มมากมายแล้วครับ

Comment

แนะนำ ลำโพงรุ่นไหนมั่งครับ ไม่เกิน 2000

Comment

Zaag 2000W ครับ 1000++ ครับ Sound on borad ก็ดีแล้วครับ

Comment

SAAG+SB0100 ทั้งหมดงบพันหน่อยๆ ก็สวรรค์น้อยๆสำหรับหูตะกั่วแบบผมแล้วครับ

Comment

ซาวอะไรก้อได้ที่ไม่ใช่ ออนบอรืด

Comment

ออนบอด หรือไม่ก็เอาเงินที่จะซื้อ ซาวกาดไปซื้อ x3 ดีกว่า หลายๆๆเท่าๆๆ

Comment

เห็นด้วยอย่างยิ่งกับ ความเห็นที่ 7 ตามนั้นเลยครับ จขกท. เชื่อผม

สรุปซื้อตัว SB0100 ครับ จบ

Comment

Working...
                    X