Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหรมี acer 6920G ขายมั่งครับ ผมอยู่ต่างจังหวัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหรมี acer 6920G ขายมั่งครับ ผมอยู่ต่างจังหวัด

หาไม่ได้เลยให้สั่งก็ไม่มีของอยากได้จริงๆอะ

ดันๆๆให้ผู้รู้ช่วยมาตอบบ

Comment

จังหวัดไรล่ะ

Comment

......

Originally posted by vampires101 View Post
        จังหวัดไรล่ะ
        อยู่จังหวัด กำแพงเพชรครับ ถามร้านในจังหวัดไม่มีสักร้าน ให้เค้าโทรสั่งให้ก้บอกว่าของหมดครับ

Comment

ผมอยู่หาดใหญ่ก็เช่นเดียวกะท่าน จขกท ครับ โทรไปถามแล้วเค้าเช็คให้ ก็ไม่มีเครื่องเช่นเดียวกัน แต่สั่งไว้แล้วครับ เครื่องมาแล้วทางร้านเค้าจะแจ้งมากอีกที แต่ไม่อยากรอเลย -..-"

Comment

ลงทุนและลงแรงมากรุงเทพดีกว่าครับพี่น้อง

Comment

.....

Originally posted by vampires101 View Post
              ลงทุนและลงแรงมากรุงเทพดีกว่าครับพี่น้อง
              ตอนนี้สั่งของมาได้แล้วครับ ของมาพรุ่งนี้ ครับ อิอิ ได้ใช้ซะที

Comment

Working...
              X