Announcement

Collapse
No announcement yet.

PWS 250 W ใช้ 8600GT ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PWS 250 W ใช้ 8600GT ได้ไหม

พอดีเพาเวอร์ซัพไพของผม 250 วัต เอง ใช้ PCI8600GT ได้ไหมครับ

ดันๆ เนื่องจากวันศุกร์จะไปซื้อแล้วๆ กลัวซื้อมาไฟไม่พอ ต้องซื้อ เพาใหม่อีก

Comment

Power Supply ผม 250 w เองอะ
      CPU E2160 1.8g
      Ram 512/667*2
      ถ้าใช้การ์ดจอ Spark 8600GT U600 256Mb DDR3

ไฟจะพอไหมครับ ช่วยทีกลัวซื้อมาจะไม่พอ

Comment

ถ้า 8600 GT ไม่ได้ แล้ว 7300GT ได้ไหมครับ ช่วยทีนะๆๆ

Comment

ทำไมน้อยจัง

Comment

การ์ดจอมันออนบอร์ดอะครับ เลยให้ PWS มาน้อย 250 w นิใช้ 7300 GT ได้ไหม สเป็คคอมอยู่ข้างบน ไม่โอเวอร์คล๊อก อะ

Comment

ลืมไป HD 250 g นะ

Comment

............... มะมีใครตอบเลย

Comment

เพราะมันตอบยากครับ....เลยไม่มีใครตอบ แหะๆ
                  เพราะนานๆทีผมจะเห็นคนใช้ PSU 250w ปรกติ ติดเคสบ้านๆมันก็400w เข้าไปแล้ว เลยไม่แน่ใจว่าจะได้รึเปล่าครับ
                  เอาเป็นว่าอยากเล่นเกม ก็เอา 8600gt ครับ
                  ถ้าดูหนังโหลดบิท 7300gt ก็พอแล้ว ส่วนต่างก็ไปซื้อ psu ใหม่ก็ได้เลย
                  ปล.
                  7600gt
                  hdd2ลูก
                  cd-rw
                  dvd-rw
                  พัดลมอีก4-5ตัว 400wบ้านๆ บางทีมีวูบครับ
                  Last edited by klenium; 27 Jun 2008, 18:10:01.

Comment

ถ้าซัพพลาย250W เป็นวัตต์แท้พอแน่นอนครับ แต่ฟูลโหลดอาจจะปริ่มๆ
                    แต่ถ้า250Wเทียมนี่ หาเงินซื้อใหม่เถอะครับ เพราะว่าคอมมีอุปกรณ์อีกหลายอย่างเวลาโหลดหนักๆไม่ใช่ซัพพลายตัวเดียวที่วูบแน่นอนครับ มันจะพ่วงไปทั้งระบบเลย ดวงดีก็พังน้อย ดวงซวยก็ไปทั้งหมดครับ

Comment

ผมมี psu pstar 550w.ขาย 500+ค่าส่ง100
                      สนใจ pm มาเลยครับ
                      นํ้าหนัก psu 1.6 กิโลครับ
                      เอา 8600gt อยู่สบายๆ ตอนนี้ผมก็ใช้อยู่

Comment

Working...
                      X