Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะย้ายมาเล่นฝั่งนี้ ควรจัดเซตไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะย้ายมาเล่นฝั่งนี้ ควรจัดเซตไหนดีครับ

เดิมๆ
    x2 4800+
    ax78

ramบ้านๆ 2*1g
    9800GTX
    PSU 500w enhance
    ...มี 120EX อยู่แล้นเรื่องฟามร้อนมะกัว เหอๆ

อยากให้ช่วยจัดเซต CPU+m/b ให้ทีอ่ะครับ ไม่เคยเล่นฝั่งนี้เรยอ่ะจัดไม่เปง

ขายของเก่า+เงินทุนกุ้ยืม(เมีย)จะมีประมาณ 9000+- นิดหน่อย

ไม่รุ้ว่าจะเล่น INTEL ตัวไหน ดีครับไม่ OC นะครับทำไม่เป็น(แต่เผื่อไว้ก็ดีนะ)
    การใช้งาน ก็ เล่นเกม กะ เล่นเกม แล้วก็ เล่นเกม ครับ....เผื่อไว้ให้เข้าHI5 ไปคอมเม้นท์สาวๆ ด้วยก็ดีนะ เหอๆ
    หรือมีตัวไหนน่าเล่นเพื่อนๆพี่ๆ ชาว Intel ช่วยตัดสินใจทีคร้าบ
    Last edited by FLyRock; 27 Jun 2008, 08:28:51.

E7200 - 4500฿
    ASUS P5Q-E - 5500฿
    4.0GHz Up

Comment

โอ่ว....น่านมันเกินงบปาย 1000 เชียวนะเพ่...แง่วๆ
      แต่ก็ขอบคุณคราบ E7200 ก็ดูไว้เหมือนกัน

จัดให้รวดเร็วทันใจเพิ่งไปฉี่กลับมาเอง โอ่ว....สุดย๊อดดด

Comment

7200
        ASUS P5Q PRO

Comment

e7200
          p5q

Comment

แลกกันป่ะครับ ผมมี E7200 กะ EP35 DS3R ^^

Comment

E7200
              EP35-DS3R

ตามลายเซ็นต์

Comment

E7200
                P5K SE

อิอิ

Comment

งุงุ เอาชิพp45 ดีก่าจร้า รอเงินเพิ่มอีกหน่อย
                  แต่กำลังคิดระหว่าง 8400 ไม่oc กะ7200 คิดไม่ตก

Comment

้เอ่.....E7200 แนะนำเยอะแฮะ
                    แล้ว E8400 ไม่น่าสนหรอครับ.....เห็นมันแพงกว่านะจะดีกว่านิ....

Comment

P45 กำลัง ลงตลาดครับ แต่ยังไม่สมบูรณ์เห็นเค้าว่ามาอย่างนั้นนะ ยังเป็น beta

Comment

E7200 + EP35-DS3R ครับ 4500+3400 ประมาณ 8000

แรงได้ตามลายเซ็นผมเลย ผมใช้ไฟ 1.49 ได้ ไปนิ่มๆ และนิ่งแล้ว ^^ รันผ่านหมดทุกการทดสอบ แรงแจ่มเป็ดเลย

หา week q811 นะจ๊ะ

Comment

Originally posted by tonzakung View Post
                          E7200 + EP35-DS3R ครับ 4500+3400 ประมาณ 8000

แรงได้ตามลายเซ็นผมเลย ผมใช้ไฟ 1.49 ได้ ไปนิ่มๆ และนิ่งแล้ว ^^ รันผ่านหมดทุกการทดสอบ แรงแจ่มเป็ดเลย

หา week q811 นะจ๊ะ

oc มะเปงหง่ะ เหอๆๆๆ

Comment

เนียนๆ

Comment

E7200 คุ้มค่าแก่การลอง ในราคาที่ย่อมเยา

Comment

Working...
                              X