Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้คีย์บอร์ดไหนกันบ้าง แนะนำกันหน่อยครับกำลังจะเปลี่ยน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้คีย์บอร์ดไหนกันบ้าง แนะนำกันหน่อยครับกำลังจะเปลี่ยน

เดิมใช้ SUH มา10ปีแล้ว ใช้พอทแปลงเป็น PS2 สายปกติมันเหมือน ps2 แหละครับ แต่กว่างกว่ามากไม่รู้เรียกพอร์ทอะไร

SUH ทนมากๆ แต่จะเปลี่ยนมั่งครับ
    ไปดูพันทิปงามวงศ์วานมา มี Microsoft keyboard ประกัน HWH
    รุ่นไหนจำไม่ได้ 350 บาท ตัวนี้ดีไหมครับ
    ใน it city ขาย 550 บาทคร้บ

กะงบประมาณนี้

ใช้เนี่ย

ปล.มุขเก่าๆ กับภาพเก่าๆ (แต่เล่าใหม่ได้เรื่อยๆ)
    Attached Files

Comment

คีย์บอร์ด แท้ๆเลย - -*

Comment

ใครเคยเห็น keyboard แบบเมื่อสิบปีที่แล้วบ้างอะครับ ที่มันกดแล้วมีเสียงปุ่มกิ๊กๆๆ ด้วยอะ เอาแบบ usb นะ

Comment

Microsoft keyboard แจ๋วมากเลยครับ เคยใช้ เสียงเงียบ นุ่มมือมาก เม้าท์รุ่นถูกๆ ก็กดนุ่มนิ้วกว่า โลจิเทค ซะอีก

Comment

MS Reclusa คับ
            มันแถมเกม อ่ะคับ
            นุ่มมือด้วยอ่ะคับ

Comment

ผมก้อใช้ SUH คับ ทนจัดๆ

Comment

Microsoftหลีกให้***งเลย
                นุ่มมือ พิมพ์สบาย ออกแบบดี แต่
                แพง ตัวหนังสือลอก ไม่ทน ปุ่มเสียง่าย
                คอมเฟิร์มจากคนขายและตัวผมเอง
                เคยใช้2รุ่นทั้งแพงและถูก เป็็นเหมือนกันหมด
                Last edited by -SaMmY-; 25 Jun 2008, 23:41:17. Reason: .

Comment

SUH มันเ็ป็นอะไรที่ทนมากๆ ปุ่มไม่ลอกซะที เพราะมันปั๊มลงไปที่ปุ่ม
                  ส่วนตัวผมก็ชอบ แต่ปุ่มมันสูงไปหน่อย เหมาะสำหรับร้านเกม

แต่ตอนนีี้ผมใช้ samsung ตัวละร้อยกว่าบาท นิ่มนิ้วดีครับ

Comment

Microsoft Destop 3000

กดนุ่ม เลื่อนนิ่ม ซื้อมา 800

แนะนำ Logitech คีบอร์ดตัวล่ะ 200 นุ่มดี สีดำ กับ ขาว ราคานี้มีรุ่นเดียว ลองดู

Comment

sumsung ราคา 150 บาทครับ

Comment

SUH ตัวเก่า เอาไปตีกบาลเพื่อนบ้าง ตกจากสะพานลอย(ลงมาตามขั้นบันไดนะ) ก้อยังใช้ได้ หุหุ ตอนนี้ก้อใช้ยี่ห้อเดิมคับ ตัวเก่าเน่าเกิ้น

Comment

SUHรุ่นเก่าๆนี่ทนมาก
                          เปลี่ยนจากสีขาวเป็นเหลืองอ๋อย
                          เคยถอดมาล้างแฟ๊บทั้งตัว
                          ปัจจุบันยกไปไว้ที่บ้านต่างจังหวัด
                          ยังใช้งานได้ดี

Comment

vote dell keyboard

ชอบ เพราะมันสวยดี แค่นี้แหละ ใช้แล้วหล่อขึ้นอีก 10% ฮ่้่าๆ

Comment

logitek ทนไหมครับ ร้านเขาบอกว่า ปุ่มลอกง่าย

Comment

Working...
                              X