Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับเพิ่งประกอบคอมเสร็จดูผ่าน LCD TV ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับเพิ่งประกอบคอมเสร็จดูผ่าน LCD TV ไม่ได้ครับ

GA-MA78GM-S2H
    AMD Athlon X2 5200
    Kingston DDR2 800 MHz 2GB
    LCD TV Toshiba 32A3500T 1080i
    สาย HDMI ธรรมดา ซื้อที่พันทิพ
    พอต่อสายทีวีกับคอมเรียบร้อย ที่จอจะกระพริบฟ้ากับดำสลับไปมาตลอด
    ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไร ต้องเซ็ทอะไรที่คอมอีกหรือเปล่า ที่ bios ผมก็เลือกเป็น
    D-Sub / HDMI แล้ว ช่วยหน่อยนะครับผมต้องทำอะไรอีกไหม

จอไม่สามารถรับ ความระเอียดที่เราตั้งได้ครับ นั้นคืออาการของ LCD ครับ จอดำ

Comment

Working...
    X