Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคร๊าบบหน้าจอเป็นยังงี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคร๊าบบหน้าจอเป็นยังงี้

หน้าจอตอนเล่นเกมส์มันเป็นยังงี้เพราะอะไร ต้องแก้ที่ตรงไหนช่วยบอกทีคร๊าบบ

ปรับความละเอียดภาพ ในเกมส์ดูรึยังครับ

Comment

กดเลื่อนตรงหน้าจอเลยครับภาพมันใหญ่หรือเข้าไปเซ็ดความละเอียดให้เยอะกว่านี้ครับ ภาพจะได้เล็กกว่านี้ครับ

Comment

ยังไงจะลองดูคร๊าบบ

Comment

ปรับตรงหน้าจอ เลยคับ

Comment

เกมส์นี้หล่ะ เกมเทพ ของจริงๆ 8800GT ก็เอาไม่อยู่ นุก ลงทีไรกระตุกทุกที

Comment

555555+

จอCRTอะเปล่า ถ้าใช่ก็กดๆหมุนๆปุ่มปรับจอสิ ^^"

น่าจาเปลี่ยนใช้LCDได้แล้ว อิอิ

Comment

ใช้ได้แล้วคร๊าบบ ขอบคุณทุกคนมากเลยคร๊าบบ โอกาสหน้าจะมารบกวนใหม่นะคร๊าบบ แหะ แหะ

Comment

Working...
                X