Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟ แสดงผล hdd สีแดงๆ ที่หน้าครื่อง กระพริบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟ แสดงผล hdd สีแดงๆ ที่หน้าครื่อง กระพริบ

ไฟ แสดงผล hdd สีแดงๆ ที่หน้าครื่อง กระพริบตลอดเลยครับ
    ประกอบคอมใหม่ครับ ลงโปรแกรมเสร็จ ไฟแดงๆ กระพริบตลอดเลยครับ ปิดการทำงาน
    โปรแกรมทุกตัวก็ยังกระพริบอยู่ มันจะเป็นอะไรไหมครับ
    ลงโปรแกรมใหม่แล้ว hddของใหม่ ใหม่ทั้งเครื่องครับ

สังเกตดูบอร์ดใหม่จะเป็นแทบทุกเครื่องครับ

ไฟบอกสถานะการทำงานของ HDD ครับ มันต้องกระพิบครับ

Comment

hddยังใช้งานอยู่ครับเป็นปกติของhddที่มันกระพริบยังดีกว่าแดงค้างครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X