Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ขอคำแนะนำ]กำลังหาโปรแกรมจับเวลาออนไลน์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขอคำแนะนำ]กำลังหาโปรแกรมจับเวลาออนไลน์ครับ

คือผมเพิ่งจะออนไลน์ GPRS ด้วยแอร์การ์ด ทีนี้ทะเบียนเน็ตที่ซื้อไว้เป็นแบบเดือนละ 140 ชม. ถ้าเผลอใช้เกิน ค่าออนไลน์จะแพงมาก คือเผลอเมื่อไรโดนเป็นหลายพันบาทเมื่อนั้น

เลยคิดว่าจะหาโปรแกรมที่มันนับเวลาให้ ควานหาอยู่สองวันแล้ว เจอแต่ชนิดที่ detect modem

จึงคิดว่าจะขอคำแนะนำจากคนเก่ง ๆ ที่ OZ ดีกว่า พอจะมีโปรแกรม online timer ที่เหมาะกับจุดประสงค์แบบนี้บ้างไหม? ช่วยแนะนำชื่อโปรแกรม ให้ด้วยครับ (มันต้อง detect online status ผ่าน wLan หรือจะเป็นแบบเปรียบเทียบ Local IP address ก็ได้)

ขอบคุณมาก ๆ
Working...
X