Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากแชร์ไฟล์/เน็ต ระหว่างคอม2ตัวผ่าน hub

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากแชร์ไฟล์/เน็ต ระหว่างคอม2ตัวผ่าน hub

อยากแชร์ไฟล์/เน็ต ระหว่างคอม2ตัวผ่าน hub ต่อและเซ็ทอย่างไร ทำแล้วเล่นได้แต่เน็ต แต่แชร์ไฟล์ไม่ได้ ช่วยด้วยครับ

ไม่มีใครตอบเลย...

Comment

เรื่องมันยาวคับ

Comment

เริ่มตรงไหนก่อนดีล่ะเนี่ย
        ยาวจริงๆ ครับ

Comment

ค่อยๆเริ่มก็ได้ครับ อิอิ รอฟังอยู่

Comment

ดูที่ Permittion ที่กำหนดไว้ว่าเปิดไว้สำหรับ Guest หรือปล่าว

แล้วก็เช็คที่ Windows firewall หรือ Personal firewall หรือ Internet Security ตัวอื่นเช่น bitdefender ด้วยครับ

Comment

ผู้รู้มาตอบหน่อยจ้า

Comment

Working...
              X