Announcement

Collapse
No announcement yet.

pes2008 นักเตะดังๆมันหยิ่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pes2008 นักเตะดังๆมันหยิ่ง

คือเล่น Master L.จนได้ถ้วยมา 3 ถ้วยแล้ว ความนิยมระดับทุละปรอท s
    เงินก็มี อยู่150000 P
    วันดีคืนดีอยากได้ รูนี้ ตอเรส ประมาณนั้น เอาเงินตบหัวมันมัน
    มันก็ไม่สนใจ
    ทำไงให้มันมาครับ แล้วเกมส์นี้มีจบใหม Master L

วิธีที่ผมทำคือ
    พอเลือกนักเตะที่จะซื้อแล้ว ใส่ราคาไปแว้ว กดเซฟ แล้ว เน๊ก ไป ไม่ได้ ก็ ออกเข้าเซฟ ที่เซฟไว้ แล้ว เน็ก ต่อ
    ทำไปเรื่อยๆ สัก 4-5 ครั้ง เร็วๆ หน่อย ถ้าไม่ได้ก็ให้ค่อยๆ ขยับราคา กับ ค่าแรงขึ้นเรื่อยๆ
    ถ้าให้ดี หาตัวไปแลก แล้วเพิ่มเงิน จะง่ายกว่าครับ ลองดู ผมซื้อมาทุกตัว ^ ^

Comment

ผมอัดเงินสู้อย่างเดียวคับ

เล่นจบหลายรอบละจน วันเดอซาร์ กับ พอยสโคล์ กลับไปเป็นเด็กเหมือนเดิม ซื้อมาเล่นใหม่ อิอิ

Comment

thx

Comment

ผมเจ่าอีดิทแล้วย้ายเลยครับ 555+

Comment

อย่าฝาดที่ ค่าตัวครับ ฝาด ค่าเหนื่อยด้วย

ผมใช้วิธี ค่าตัวมันเท่าไหร่ ก้อเอามันเท่านั้นละ ไม่เพื่ม แต่เพื่ม ค่าเหนื่อยให้มัน สัก 50-100
            แต่ทีม ต้องอยู่ในอันดับ ต้นๆ ของตารางนะ ถ้าอยู่ในอันดับ 7 8 จะตกรอบ แล้วเพื่มแค่ค่าเหนื่อย มันก้อไม่มาหรอก

เหมือนสภาพความเปนจริง ถ้าทีมคุณกำลังบูมๆ ใครๆก้ออยากไป ^^

Comment

ถ้าตัวเลขมันขึ้น 0 หรือ 2 มันแทบจะเป็นไปไม่ได้เลยครับที่จะซื้อตัว นอกจากท่านจะทุ่มเงินด้วยวงเงินสูงสุดครับ
              อย่างในภาพปลากรอบ จะซื้อชไวนี่ มายากมากครับ ยังไม่ได้ซื้อมา แต่ที่ผมซื้อได้คือดาวิด บีญ่า ทุ่มด้วยเงิน
              60000 และเงินเดือนอีก 2337 เป็นตัวที่ทุ่มซื้อไปหลายอาทิตย์มากตอนช่วงปิดฤดูกาล มาได้ตอนสองอาทิตย์สุดท้าย

อาศัยโหลดเซฟขึ้นมาใหม่เรื่อยๆครับ
              Attached Files

Comment

Working...
              X