Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยาก overclock e6750 อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาก overclock e6750 อะครับ

เเต่ไม่เคย oc มาก่อนเลย เอาสักประมาณไหนดีอะครับ 2.66 ไปเป็น 3.2 ได้ไหม เน้นปลอดภัย เย็น
    เเนะนำที่นะครับ

ตามวัตถุประสงค์คงต้องเล่นเดิมๆแล้วหละงับ ปลอดภัยสุด .... แฮะๆ

Comment

3.2 นี่ชิวๆครับ สบายมาก...

Comment

เเล้วถ้าจะ oc ทำไงมั่งอะครับ เมื่อกี้ไปอ่านเจอเค้าว่า oc ไปที่ 3.5 ยังสบายเลยจิงหรอ

Comment

รอสูตรพวกท่านๆอยู่นะครับ

Comment

34-24-35

Comment

กดบัสซัก400ตัวคูณตั้งไว้ที่8ก็3.2ละท่าน แต่ต้องคอนฟิกนิดหนึ่ง แต่ความจริงE6750 มันOCได้ไกลกว่านี้มากครับ
              หรือจะเอาแค่333*9ก็ได้3.0ละ อันนี้ชิวๆไม่ต้องปรับไรมาก

Comment

บอกรายละเอียดอุปกรณ์ตัวอื่นดวยครับ เซียนๆ จะได้ให้คำแนะนำได้ถูกทาง
                e6750 ผมเคยลองแต๊บไปแล้ว ลองหาดูกระทู้เก่าๆ ดูครับ มีคำแนะนำดีๆ เยอะเลย

Comment

Working...
                X