Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมรีสตาทตลอดเวลา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมรีสตาทตลอดเวลา

เวลาเปิดคอมมามันจะมีจอสีฟ้าเเล้วรีเซตเครื่องทันทีเลยครับ ช่วยทีคับ

วินโดร อาจเสีย หรือ แรมเจ้ง มันเป็นได้หล่ายอย่างนะครับ
    1. วินโดรเสีย
    2. แรมมีปัญหา อาจแก้ไขโดนลองเอาเครื่องอื่นมาลองใส่ หรือ ปรับบัสแรมลงมาหน่อย
    3. บ้างทีถอดฮาดดิสจากเครื่องมาใส่อีกเครื่องที่สเป็คไม่ตรงกัน เครื่องก็รีสเหมือนกัน

Comment

น่าจะแรม อย่างข้างบนว่า

Comment

ลงวินโด้ xp dark มันจะดีเปล่าครับ

Comment

ลองๆดูทีละอย่างคับ อย่างแรกลองเปลี่ยนแรมดูก่อน แล้วถ้าไม่หายก็ลองๆไปเรื่อยๆคับ

Comment

Working...
          X