Announcement

Collapse
No announcement yet.

socket A Althlon xp 2500+มือ2ราคาประมาณเท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• socket A Althlon xp 2500+มือ2ราคาประมาณเท่าไร

คือจาเปลี่ยนcpuจากduronเป็นAlthlon xp 2500+แต่หามือ 1 ไม่ได้

เลยคิดอยากหามือ 2 ราคาประมาณเท่าไหร่ กลัวโดนโกง

ต้องของBartonด้วยช่ายปะ

แล้วมันจะดีกว่าduron 1.8 เยอะไหมเพราะL2 มันแค่ 64 ในขณะที่

Althlon xp 2500+มันL2 512 เหอๆ

Comment

หลายกระทู้จังเลยนะครับท่าน
      ราคาไม่ควรเกิน2000อ่ะ
      รู้สึกแนะนำไปหมดแร้วอ่ะครับ ก็เห็นแต่คำถามเดิมๆ

Comment

ผมใช้อยู่

Comment

ผมก็ใช้อยูแต่ไม่ขายเด็ดขาด

เนื่องจาก เร็วมากๆ และหายากแล้ว มีคนต้องการกันเยอะด้วย

... เร็วจนน่ากลัวเลยครับ .. ได้ใจจริงๆ
          ถ้า รันที่ 32 บิต ต้อง Barton ครับ

รู้สึกเราได้ใช้ประโยชน์จากมันเต็มที่ ดีครับ ซื้อมา 3700 บาท ( ตัวสุดท้ายของร้าน )

Comment

Working...
          X