Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยตัดสินใจไม่ได้สักทีอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยตัดสินใจไม่ได้สักทีอะครับ

คืองี้ครับผมไปเจอการ์ดจอที่ใช้ shipset ตัวเดียวกันแต่ต่างกันที่Ram

การแสดงผลจะต่างกันมากไหม ? และถ้าราคาต่างกัน400-500จะคุ้มไหม ?

(ช่วยตอบในมุมมองของคนที่มีงบน้อยนะครับ) อ๋อผมใช้เล่นเกมส์นะครับ แค่ละครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by virus_iii; 26 Jun 2008, 21:09:59.

รุ่นอะไรก็ว่ามาเลยครับ

Comment

HD3650 ครับ เห้นเค้าว่าของ ATI มันมีปัญาหาเรื่องความร้อนมากจริงปล่าวครับ
      Last edited by virus_iii; 27 Jun 2008, 03:17:03.

Comment

ดันมันขึ้นไปอีกหน่อย อิอิ

Comment

Working...
        X