Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง pentiam-dual core กับ AMD Turion 64x2 อย่างไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง pentiam-dual core กับ AMD Turion 64x2 อย่างไรดีครับ

pentiam-dual core กับ AMD Turion 64x2
    1]2 ตัวนี้อันไหนแรงกว่ากันครับ
    2]ถ้าต่างแล้วต่างกันอย่างไรครับผม
    3]แต่ละตัวเหมาะกับงานอย่างไรบ้างครับผม

ตอนนี้ผมกำลังเลือก labtop อยู่ครับผม
    ติดอยู่ตรงนี้ละครับว่าจะเลือกอะไรดีครับ งานของผมจะออกไปทาง programming
    แต่บ่อยครั้งมีการๆประมวลผลหนักๆเป็นเวลานานๆแต่ไม่ค่อยใช้งานทางด้านกราฟฟิก

ขอบคุณสำหรับผู้ที่ช่วยแนะนำครับผม

dual core ทรงพลังกว่าครับ

Comment

ผมชอบ X2 มากกว่า DUO CORE
      ผมชอบ CORE 2 DUO มากกว่า X2

สำหรับ NB นะครับ

Comment

Working...
      X