Announcement

Collapse
No announcement yet.

7 วิ แล้วคร้าบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7 วิ แล้วคร้าบบบบ

เหลือ LN2 อีกแค่ 8 ลิตร เลยเล่น SuperPI 1 M ดูครับ
    ในที่สุดก็ 7 วิ กับเขาเสียที
    แต่ก็จะพยายามต่อไปครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=380783
    Attached Files

สุดยอดครับหมอ

ไม่นานมี 6 วิแน่ๆครับท่าน

Comment

Congrats Bro

Keep pushing it

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
        Congrats Bro

Keep pushing it
        Thank M8

Comment

สุดยอดเลยครับพี่ 7วิของแท้เลย ของผมที่เคยทำได้เพราะใช้ไบออสเก่าที่ไม่รู้จักCPU 45nm มาช่วยเลยทำได้

ส่วนของพี่7วิแท้ๆแบบไม่ต้องมีตัวช่วยเลยครับ ฝีมือล้วนๆ รอชม7.8วิต่อครับพี่!!!

Comment

Comment

Originally posted by Venom-Crusher View Post
              สุดยอดเลยครับพี่ 7วิของแท้เลย ของผมที่เคยทำได้เพราะใช้ไบออสเก่าที่ไม่รู้จักCPU 45nm มาช่วยเลยทำได้

ส่วนของพี่7วิแท้ๆแบบไม่ต้องมีตัวช่วยเลยครับ ฝีมือล้วนๆ รอชม7.8วิต่อครับพี่!!!
              ก็ได้วิชาจากท่านมาเยอะหล่ะครับ เลยทำได้ ขอบคุณจริงๆครับ

จะพยายามครับท่าน

Comment

เป็นกำลังใจครับ สู้ๆพี่

อย่าลืมนะครับ 7.0 เมื่อไร ขอภาพชัดๆ สักรูปนะครับ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                  ก็ได้วิชาจากท่านมาเยอะหล่ะครับ เลยทำได้ ขอบคุณจริงๆครับ

จะพยายามครับท่าน

วิชามั่วๆครับพี่ ถูกบ้างผิดบ้าง เด๋วไว้เรามาร่วมกันหาทางทุบWR

ให้พวกต่างชาติได้สะเทิ้นกันดีกว่าครับ ว่าThailand มันประเทศอะไรกันเนี่ย
                  Last edited by Venom-Crusher; 27 Jun 2008, 00:03:40. Reason: พิมพ์ผิดไวยกรณ์

Comment

กดลงอีกคับท่าน...ป็นกำลังจัย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      เป็นกำลังใจครับ สู้ๆพี่

อย่าลืมนะครับ 7.0 เมื่อไร ขอภาพชัดๆ สักรูปนะครับ

Originally posted by Venom-Crusher View Post
                      วิชามั่วๆครับพี่ ถูกบ้างผิดบ้าง เด๋วไว้เรามาร่วมกันหาทางทุบWR

ให้พวกต่างชาติได้สะเทิ้นกันดีกว่าครับ ว่าThailand มันประเทศอะไรกันเนี่ย

Comment

cheer ! krup

Comment

แรง

Comment

จะ6.0แล้ววุ้ยยยยย

Comment

Nice result!!!!!!

Comment

Working...
                              X