Announcement

Collapse
No announcement yet.

แงะ aspire 4920g การ์ดจอ มันเสียบในสล๊อต แสดงว่า มันเปลี่ยนการ์ดจอได้ รึป่าว???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แงะ aspire 4920g การ์ดจอ มันเสียบในสล๊อต แสดงว่า มันเปลี่ยนการ์ดจอได้ รึป่าว???

ตามนั้นแหละ

เปลี่ยนได้ครับ แต่ราคาแพงน่าดูเลยครับ

Comment

มันมีขายทั่วไปด้วยเหรอ หรือว่า ต้องส่งเข้าศูนย์อย่างเดียว

Comment

น่าจะมีขายนะครับ ลอง search หาใน google ดูครับ มันเป็นการ์ดที่เรียกว่า MXM (Mobile PCI Express Module)

Comment

ไม่มีขายหรอครับพี่น้อง

ต้องลองถามศูนย์ หรือ หามือ 2 ครับพี่น้อง

Comment

ราคามันซื้่อโนตบุคได้เลยนะ

Comment

มันอาจจะเปลี่ยนได้ แต่ต้องตรวจสอบก่อนว่าได้หรือไม่ เพราะอย่างที่เคยลองกับ A8 เปิดไม่ขึ้นภาพเลย ส่วนราคาก็เหยียบหมื่น
              Last edited by Alderwood; 27 Jun 2008, 11:56:23.

Comment

Working...
              X