Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะมีโปรแกรมแปลภาษาอย่างนี้มั๊ยครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะมีโปรแกรมแปลภาษาอย่างนี้มั๊ยครับ..

แปลไทย-อังกฤษ-ญี่ปุ่น,เกาหลี,จีน คือให้มี ไทย~อังกฤษ เป็นหลัก แล้วมีเสริมด้วยภาษาอื่นอีกหนึ่งภาษา จะเป็นญี่ปุ่น เกาหลี หรือจีน อะไรประมาณนี้นะครับ..

มีมั๊ยครับ.. ขุดครับ
    Last edited by hornetpc719; 1 Jan 2007, 17:10:38.

Comment

แปลจากไืทย - .... กับ ... - ไืทย

หาไม่ได้เลย

แต่ mac osx มี widget ให้แปลได้แบบนี้ครับ ดูภาพเลยครับ

ส่วนใน PC ผมไม่รู้เหมือนกัน - - ว่ามีมั้ย

Comment

มีครับ แต่ไม่มีเป็นภาษาไทย เป็นของ google

Comment

มีเอาไหม มาโหลดบิตเอาล่ะกันเด๊วปล่อยให้ www.Bitcosmo.com/Program

Comment

Originally posted by gunya18 View Post
            มีเอาไหม มาโหลดบิตเอาล่ะกันเด๊วปล่อยให้ www.Bitcosmo.com/Program
            เข้าไม้ได้คับ..

แก้ไข...
            เข้าได้แล้วครับ กะลังสมัคร
            ที่หน้าสมัครมาชิก ช่องนี้ใส่อะไรครับ Preferred BitTorrent Client:
            Last edited by hornetpc719; 1 Jan 2007, 22:34:14.

Comment

Working...
            X