Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเอาแรมไปเคลมจะต้องเสียค่าใช้จ่ายมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเอาแรมไปเคลมจะต้องเสียค่าใช้จ่ายมั้ย

เคยถามไปแล้วเรื่องประกัร ตลอดชีวิต ของ Synnex แล้วก็สถานที่ แต่ที่นี้วันเสาร์กะว่าจะเอาไปเคลมแต่ สงสัยอีกเรื่องนึง ว่า ต้องเสียค่าใช้จ่ายหรือเปล่าครับ ถ้าเราจะเอา แรม 512 เนี่ยไปเคลม เปน 512 เหมือนเดิม

กะว่าถ้าเสียมากจะเอาไว้ก่อน หมีขาวทำแสบครับ

งง
    ทำไมเหรอครับ แรมเสียเหรอ
    แล้วเกี่ยวไรกะหมีขาว?

ถ้าเสียก็ไปเคลมเสียแค่ค่ารถไปกลับนิครับ

อีกอย่างเคลมของมันต้องได้ตัวเดิมอยู่แล้วนิ

Comment

มันเสียป่าวล่ะครับ ถ้ามันเสียจริง ก็เคลมได้ไม่เสียค่าไร นอกจากไม่มีรุ่นนั้นอยู่ stock ก็ต้องรอมั้ง (เดาๆ)

Comment

ถ้าไม่ผิดข้อยกเว้ยเช่น สนิทหรืออะไรต่างๆ

เคลมฟรีไม่เสียตังนอกจากซ่อมไม่ได้แล้วเค้าเสนอตัวที่ดีกว่า

Comment

Originally posted by papababa View Post
          งง
          ทำไมเหรอครับ แรมเสียเหรอ
          แล้วเกี่ยวไรกะหมีขาว?

ถ้าเสียก็ไปเคลมเสียแค่ค่ารถไปกลับนิครับ

อีกอย่างเคลมของมันต้องได้ตัวเดิมอยู่แล้วนิ
          อ่าครับเคยตั้งกระทู้ไปครั้งนึงแล้ว แรมมันเสียครับ
          แล้วที่ บอกว่าถ้าเสียมาก หมายถึงถ้าเสียค่าใช้จ่ายมาก ไม่ใช่แรมเสียมาก
          แล้วก็หมีขาว ก็รัสเซียไง ครับ

โอยยยยย

Comment

ไหงกล้าวางรัสเซียหว่า .... หุหุ

Comment

งอ งง

-*-

Comment

อ่อน่าจะหมายความว่าเจ๊งรัสเซีย แล้วถ้าไปเครมแล้วเกิดเสียตัง กลัวว่าจะไม่มีตัง เพราะเสียบอลไปแล้ว

ทำนองนั้นป่ะคับ

Comment

ต้องเสียค่ารถไป 1000ทิป ครับ

Comment

Originally posted by Arkera555 View Post
                    อ่อน่าจะหมายความว่าเจ๊งรัสเซีย แล้วถ้าไปเครมแล้วเกิดเสียตัง กลัวว่าจะไม่มีตัง เพราะเสียบอลไปแล้ว

ทำนองนั้นป่ะคับ
                    ถูก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

ค่ารถ+ค่าของกินล้วนๆ

แค่นั้นแหละ

Comment

Working...
                      X