Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดของAbitดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดของAbitดีไหมครับ

บอร์ดของAbitดีไหมครับ ทำไมไม่ค่อยมีคนใช้เรย แล้วที่รู้เนี่ยมันประกันร้านSaveway เลยอยากถามว่าเสียง่ายรึป่าวเพราะมานคงเคลมยากพอตัวเหมือนกาน เทียบกับGigabyteแล้วอะไรน่าใช้กว่ากันครับ

Abitดีมากเลยคับ

ตั้งแต่ที่บริษัทมันเจ๊งมา ของใหม่ๆก็ไม่ค่อยออกมามากแล้ว

Comment

ของดีครับ โดยเฉพาะ AN7 NF7 IC7-max3

แต่ช่วงหลังๆผมว่า pci / comport /printer port มันหายไป

แล้วก็ ide/flopy มันอยู่ไม่ถูกที่

Comment

แต่ series AM2 กับ 775 นี่เริ่มออกมาจี๊ดแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          ของดีครับ โดยเฉพาะ AN7 NF7 IC7-max3

แต่ช่วงหลังๆผมว่า pci / comport /printer port มันหายไป

แล้วก็ ide/flopy มันอยู่ไม่ถูกที่
          Originally posted by หัวโบราณ View Post
          Abitดีมากเลยคับ

ตั้งแต่ที่บริษัทมันเจ๊งมา ของใหม่ๆก็ไม่ค่อยออกมามากแล้ว
          ตกลงมันดีหรือไม่ดีกันแน่ - -

Comment

ตามความเห็น ส่วนตัวบอร์ดมันสวยดีอ่ะคับ แต่ไม่มีใครซื้อมาลากให้ดูเลย เลยบอกไม่ได้ว่ามานดีหรือไม่ดี

Comment

Working...
            X