Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ผมจะ เล่นพวกAir Cool... แล้วผมก็อยากได้คำปรึกษา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ผมจะ เล่นพวกAir Cool... แล้วผมก็อยากได้คำปรึกษา

อยากจะ OCเครื่อง แต่ติดตรงเรื่องความ
    ความร้อน เท่าที่ผมเข้าใจนี่คือต้องทำให้เครื่องมันเย็นๆใช่ไหมครับ

ทีนี้ผมจะ เล่นพวกAir Cool... แล้วผมก็อยากได้คำปรึกษามากๆอะครับ จะได้ไม่เสียเงินหลายๆที
    หรือฟรีๆไป

ดังนั้นผมอยากหาคนอธิบาย ตั้งแต่การเริ่มเลยอะครับบบ ว่าต้องทำอย่างไร เลือกของชิ้นไหน....

ส่วนSpec นี่จำเป้นต้องบอกรึเเปล่าครับ... (หรือของแต่ละอย่าง ก็ใส่ได้บางอย่าง)
    เอาเป้นว่าผมงงไปหมดและคับบเหะๆๆ

Cpu Core 2duo 6300e
    Ram Kington 667 1g*2=2g
    VGA galaxy GF 7900 gs
    PSU Enermax 460 w
    Board P95b (มั้ง)

ขอบคุณครับ
Working...
X