Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์บ้างนะ mod+[ใหม่ cnps9700 led]เยนดีจัง+สวย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ราคา หรอ เดียวผมลงให้นะ หาใบเสรจก่อน อิอิ

เรื่องไฟหรอ ผมชอบ สีฟ้าอ่ะ ออิอิ ไม่ได้ใส่สีคับ อีกอย่างทำไม่เปน

ก็ขอให้พี่น้องocz แนะนำเรื่อง mod ๆ หน่อย อยากจะทำเพิ่มอีก อ่ะ เอาสวยๆ งาม

ตอนนี่เกบตังอ่ะ
    ลง psu ดีๆ
    cpu c2d e6600
    หมดตัง จนแว้ว
    อิอิ

Comment

พี่น้องคนไหนจัดสายเก่งมาสอนผมหน่อย
      โคตรงงเลย สายบานเลย

Comment

สวยงาม........เป็นอย่างมาก ฟ้าสดใสโดนใจดี ....ครับ..

Comment

สวยดีแต่อานหย่ายชิบเป๋ง

Comment

เย็นขนาดนั้นเลยเหรอคับ ไม่ทราว่าห้องแอร์หรือเปล่า - -

Comment

ฟ้าอร่ามจริงๆ หุหุ ^^

Comment

Originally posted by romeo View Post
                สวยดีแต่อานหย่ายชิบเป๋ง
                อะไรอานหย่าย อ่ะ

งง แนะนำได้นะคับ ผมอยากทำให้ดีๆ แต่ ของความคิดของเพื่อนอ่ะ

อิอิ

Comment

Originally posted by zerom2003 View Post
                  เย็นขนาดนั้นเลยเหรอคับ ไม่ทราว่าห้องแอร์หรือเปล่า - -
                  ไม่ได้ห้องแอร์ บ้านไม้ธรรมดา บ้านสวน ในกรุงเทพ แถว พุทธมนทน
                  (อากาศมันเยน )

Comment

เพื่อนๆคับ แนะนำด้วยนะ อยากได้ข้อคิดเหน

Comment

Originally posted by panuza View Post
                      ไม่ได้ห้องแอร์ บ้านไม้ธรรมดา บ้านสวน ในกรุงเทพ แถว พุทธมนทน
                      (อากาศมันเยน )
                      ผมอยู่แถวบางแค ใกล้กันเลยครับ

Comment

ง่า ฟ้าได้ใจดีคับ อยากลอง zalman จังแต่มะมีตัง ~><~

Comment

ฟ้าๆ เรียบง่ายดีครับ

Comment

พี่ผมขอเบอร์หน่อยครับ อยากโทรถามพี่เรื่องไฟของผมมันไม่พอทั้งที่ Power ตัวเดียวกันเลยครับ
                            งงครับบบบ โปรดชี้แนะหน่อย...............

Comment

อย่าอื่นได้หมดครับ เสียดายเคสอย่างเดียวไม่สวย

Comment

Originally posted by tum_com View Post
                                พี่ผมขอเบอร์หน่อยครับ อยากโทรถามพี่เรื่องไฟของผมมันไม่พอทั้งที่ Power ตัวเดียวกันเลยครับ
                                งงครับบบบ โปรดชี้แนะหน่อย...............
                                สะเปกไรหรอ บอกมาเลย
                                อิอิ อยากคุยหรอ 083-1237494 คับ

Comment

Working...
                                X