Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอจะรู้จักร้าน อะไหล่ Notebook Belta มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอจะรู้จักร้าน อะไหล่ Notebook Belta มั่ง

พอดี DVD มันเสียอ่ะครับ อยากจะเปลี่ยน หรือ เอาของรุ่นไหนมาใส่แทนได้บ้าง ราคาเท่าไร
    เปลี่ยนได้ที่ไหน แนะนำทีครับ

รุ่นนะครับ belta mody sonne 1501

ที่ศูนย์จิ
    ใกล้ๆๆbig c ลาดพร้าว จากตรงนั้น เดินไปที่ร้านไม่ถึง 5 นาทีใกล้ๆ

Comment

มันยังมีศูนย์หรอคับ ลองหาใน เนตแล้วมันไม่มี อ่ะ

ว่าแต่อยู่ฝั่ง Big C หรือว่าตรงข้ามครับ อยู่ข้างนอกใช่ปะครับไม่ใช่ใน Big C

Comment

Working...
      X