Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหาร้านขายm/bครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหาร้านขายm/bครับ

อยากรู้ว่า ยังมีบอร์ด478 ใหม่ขายอยู่ตามร้านแถวตะวันนามั่งรึป่าวครับ

แล้วราคาแพงรึป่าว เพราะเห็นในมือ2ขายอยู่800-1100

เลยชั่งใจว่าถ้าของใหม่ซัก1400-1500 กัดฟันซื้อของใหม่ดีกว่า ได้ประกันนานด้วย

รอคำตอยครับ

Comment

ง่าทามมายม่ะมีคนมาให้คำตอบเลย

สงสัยอยู่หน้าซื้อขายกันหมดอ่ะ

Comment

มาดันให้
        กระดึบ กระดึบ
        ที่เซียร์ รังสิต ชั้น3 ร้าน Computer OK นะมีเยอะให้เลือก ซื้อใหม่จะคุ้มกว่า

http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/

.

Comment

มีแน่นอนครับ บอร์ด 478 ยังไม่เป็นตำนานครับ

ถ้าไม่อยากไปไกลก็ สำโรง กับ เสรี ละครับอาจจะหลงอยู่บ้างแต่ต้องทำใจเรื่อง ราคานะครับ

Comment

478มือ1หาซื้อยากมากครับ ไม่ได้โกหก เร็วๆนี้ผมจะเทขาย socket478ประกัน3เดือนซ่อมเอง ครับรออีก3-4วันได้ปะเอ่ย

Comment

ผมเพิ่งไปซื้อมาเมื่อวานซืน ที่พันทิพ ไปเดินดูเลยครับ ชั้น 3 มีตรึม เลือกยี่ห้อดีๆหน่อยแล้วกันครับ เตรียมเงินไป ไม่เกิน 1600 บาท รับรองได้ของใหม่มีประกันมาแน่นอน .. มีหลายราคา เลือกดีๆ มีทั้งของใหม่และมือสอง โดยเฉพาะ 478 ของจีน มีเพียบ ราคาประมาณ 1400-1500 ลองเดินดูครับ

แนะลองไปพันทิพนะครับ

ปล. ราคาของใหม่ ไม่เกิน 1600 แน่นอน ผมคอนเฟิร์ม เพราะผมซื้อของจีนมา ยี่ห้อ viatec ราคาไม่เกิน 1400 ครับ

ถ้ายี่ห้อดีหน่อย ก็ราคาประมาณ 1500-1600

Comment

Working...
              X