Announcement

Collapse
No announcement yet.

หวด C3 มาแว้วว!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หวด C3 มาแว้วว!!!!!

หลังจากลังเลอยู่นาน

เบื่อครีเอทีฟ M2600 แล้ว เบสกลวงมากไม่ไหว

เลยตัดสินใจจะซื้อลำโพงใหม่ซักตัว

ทำให้มุ่งหน้าสู่ร้านดังแถวๆห้างบิ๊กซีราชดำริ

ตอนแรกไปลอง ชุดฟิลลิปส์ ไมโครดีวีดี M708 ลำโพงเป็นริบบ้อนมา

เสียง Vocal เด่นมาก เเต่เบสไม่มีเลย เลยตกไป

เลยถามถึง Bose C3 ร้านบอกของหมดแต่ไปหามาให้ได้

ถามราคา เออ ถูกกว่าศูนย์แฮะ

มีผ่อนกับบัตร KTC ได้ด้วย แต่ชาร์ท 3% (แต่ราคาไม่มีดอกเบี้ยนะ)

ไอ้เรามันคนยากคนจน มีแต่บัตรอิออนธรรมดา เลยต้องเสียดอก

แต่รวมราคาแล้ว พอๆกับซื้อที่ศูนย์เลย (ผ่อนร้านก็ลดให้นะครับ)

เฮียที่ร้านใจดีมาก มีน้ำเป๊บซี่ให้กินฟรีด้วย
    แถมแนะนำให้ตั้งหลายอย่าง

เลยตัดสินใจเอามา ไม่ผิดหวังจริงๆครับ

พวกไฟล์ 128k นี่แทบอยากลบออกจากเครื่องเลย

เสียดายตอนนี้เอามาใช้นะโน้คบุ้ค เสียงเลยยังไม่แจ่มเท่าไร

Digital Music SX รอพ่อก่อนนะจ๊ะ

ไม่ลืมภาพประกอบครับ
    Attached Files

ยินดีต้อนรับ สาวก bose คนใหม่

Comment

รูปสวย เสียงดี ดีไซน์สวยครับ

จับมาได้เท่าไหร่ล่ะครับ

Comment

Originally posted by nooi View Post
        รูปสวย เสียงดี ดีไซน์สวยครับ

จับมาได้เท่าไหร่ล่ะครับ
        17K ครับ รวมทุกอย่างแล้วนะ

Comment

Originally posted by nonp View Post
          17K ครับ รวมทุกอย่างแล้วนะ
          แว๊ก 17k

Comment

เสียงดี 1 ดอก

Comment

= ="
              ถูกใจก็ดีแล้วครับ
              หลายครั้งที่เงินตราซื้อความถูกใจมิได้
              หุหุ

Comment

ผ่อนเดือนเท่าไหร่อ่ะท่าน

Comment

แนะนำCarat USB DAC อีกตัวเสียงเข้ากับC3 มากมาย

Comment

มีพวกเพิ่มแล้ว อิอิ

Comment

มีสาวก Bose เพิ่มอีกคนแหละ แต่ผม C5

Comment

ไฟฟังบ้านญาติมา c3 + x-fi นิ่มดี

Comment

พวกไฟล์ 128k นี่แทบอยากลบออกจากเครื่องเลย

ระบบที่ดีมันคู่กับข้อมูลที่ดี

ขอลองฟังมั้งได้ปะท่าน
                          Last edited by jekk; 28 Jun 2008, 02:22:10.

Comment

ลำโพงแรงๆ ราคาแพงๆ

Comment

มาขอร่วมแสดงความชื่นชมด้วยคนครับ ลำโพงระดับเทพ
                              Attached Files

Comment

Working...
                              X