Announcement

Collapse
No announcement yet.

Alone In The Dark [ENG] ออกแล้วเหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Alone In The Dark [ENG] ออกแล้วเหรอ

พอดีเห็นในบิทไทย พึ่งอัพ เค้าบอกว่าเก็บมาจาก torrentleech ไม่น่าจะมีสอดไส้และคิดว่าน่าจะเป็น ENG

ดู SS แล้วภาพสวยงามน่าเล่นมาก แต่เห็นสกอแล้วละเหี่ยใจ ทำไมมันต่ำจัง

ใครเล่นรัสเซียไปก่อนแล้ว ถามหน่อยสิ มันสนุกไม๊ แล้วตัวนี้มัน ENG จริงป่าวนี่

ต้องรอยาใจคนจนครับ

Comment

ตัวที่โหลดกันก่อนหน้านี้ ก็ยังไม่มีใครเล่นได้นี่ครับ

Comment

ยังไม่มีคนเล่นได้เลยแม้แต่คนเดียวครับ (ไม่ใช่แค่คนไทยนะ คนฝรั่งก็เล่นไม่ได้)

ปล.น่าจะยัง fake อยู่

Comment

เอ..แต่ในเวบพันธ์ทิพย์ หมวดเกม
          มีคนวิจารณ์ว่า เกมนี้ ค่อนข้างแย่มากๆ
          แต่บางท่านก็บอกว่า แย่แค่เพียงการบังคับ/การเปลี่ยนมุมมองมันชวนเวียนหัว

Comment

Originally posted by sompolli View Post
            เอ..แต่ในเวบพันธ์ทิพย์ หมวดเกม
            มีคนวิจารณ์ว่า เกมนี้ ค่อนข้างแย่มากๆ
            แต่บางท่านก็บอกว่า แย่แค่เพียงการบังคับ/การเปลี่ยนมุมมองมันชวนเวียนหัว
            XBox 360 ครับ

Comment

Originally posted by MaYa View Post
              XBox 360 ครับ
              โอ้ววว...อย่างนั้นหรอกหรือครับ...^^'
              ถ้างั้น..ก็ยังพอมีลุ้นว่า PC จะดีกว่า XBOX360

Comment

เวอร์ชั่น รัสเซีย กับ ENG มาแล้วครับ แต่มันยังไม่มีแคร็ก ทั้งคู่

Comment

เวอร์ชั่น รัสเซีย กับ ENG มาแล้วครับ แต่มันยังไม่มีแคร็ก ทั้งคู่
                  แผ่นแท้ก็ยังไม่เห็นเลยครับ

Comment

งั้นลงทุนถอยการ์ดจอเอาของแถมละกัน...5555

Comment

Originally posted by armyman View Post
                      งั้นลงทุนถอยการ์ดจอเอาของแถมละกัน...5555

งั้นผมขอการ์ดแล้วกัน

Comment

เห็นในบิทไทยมี ค๊อกแค๊ก มาแล้วนะ

Comment

มันเป็นเกมส์แนวไหนอ่ะครับผม

Comment

Originally posted by concerto View Post
                            มันเป็นเกมส์แนวไหนอ่ะครับผม
                            แนวหลอนอ่ะคับ เล่นๆอยู่แล้วได้ต๊กกะใจ

Comment

Originally posted by armyman View Post

ซื้อแผ่นเกมราคา10000บาท แถมการ์ดจอ
                              ซื้อการ์ดจอแถมแผ่นเกม

Comment

Working...
                              X