Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใด มีเกมส์ Blade & Sword ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใด มีเกมส์ Blade & Sword ครับ

ท่านใด มีเกมส์ Blade & Sword ครับ
    อยากจะเล่น อะ (เก่ามากๆ)
    ที่เป็นภาษาไทย นะ
    หาในเวป bit แล้วตัวเกมส์ที่เป็นภาษาไทยไม่มีคนปล่อย ละ (มีแต่ภาษาอังกฤษ)

Last edited by TWK.; 27 Jun 2008, 22:41:31.

ดันไป
    หาได้ไวไว
    รอ ๆ ๆ ๆ

Comment

ผมมีครับ แผ่นแท้ ภาษาไทย แต่เล่นไม่จบ เบื่อก่อน (ไม่กดสูตรเล่น โคตรรันทดเลย บอสก็ยาก)

Comment

โหลดตรงไหนอะ

Comment

ชอบจัง rpg เก็บเลเวลหาอาวุธชุดเกราะใส่เท่ๆ

Comment

มีที่บ้าน เดี๋ยวให้กลับไปอัพก่อน

Comment

Originally posted by MrCatZaa View Post
              มีที่บ้าน เดี๋ยวให้กลับไปอัพก่อน
              ^^

รอมานานแล้ว ( ข้ามปี )

Comment

gd,lNouh,yo

Comment

พี่ TWK

เล่นเกมส์แบบนี้ด้วย พึ่งรู้ นะเนี่ย อิอิ

Comment

Originally posted by bossgamer View Post
                    พี่ TWK

เล่นเกมส์แบบนี้ด้วย พึ่งรู้ นะเนี่ย อิอิ
                    ปกติเฮียแกเล่นแต่ยิงไข่ เอิ๊กๆ

Comment

นี่เอามาจาก JKG นะครับลิงค์ของ Megaupload

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=5017

Comment

Originally posted by KluYYulK View Post
                        นี่เอามาจาก JKG นะครับลิงค์ของ Megaupload

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=5017
                        โหลดได้แค่ Part เดียวเอง
                        มัน log IP ไม่ให้โหลด Port ต่ิไปเลย --*

Comment

ชื่อคุ้นๆเลยไปลองค้นหาแผ่นดู มีจริงๆด้วย ภาคภาษาไทย
                          เล่นนานแล้วครับเกมส์นี้ แต่ไม่จบ เล่นไปได้ 2 อาทิตย์มั้ง
                          ลง Windows ใหม่ก็ไม่ได้ลงอีกเลย

สนุกดีนะผมว่า เพลินดี อัพสกิล กับ เลเวอลไปเลื่อยๆ

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
                            ชื่อคุ้นๆเลยไปลองค้นหาแผ่นดู มีจริงๆด้วย ภาคภาษาไทย
                            เล่นนานแล้วครับเกมส์นี้ แต่ไม่จบ เล่นไปได้ 2 อาทิตย์มั้ง
                            ลง Windows ใหม่ก็ไม่ได้ลงอีกเลย

สนุกดีนะผมว่า เพลินดี อัพสกิล กับ เลเวอลไปเลื่อยๆ
                            รอต่อไป ^^
                            จำได้ว่าแค่ 1 CD เอง ไฟล์เกมส์มาณ 500-600 MB ละมั้ง ( 6-7 ปี แล้วที่ได้เล่น )
                            ใน bit ก็ไม่เจอ หามาตั้งนานละ -..-* (เจอภาษาอังกฤษ แล้วโหลดมาเล่นก็ไม่สนุกเท่าภาษาไทยอะ )

Comment

Working...
                            X