Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมนี้คืออะไร เอาไว้ทำไรอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมนี้คืออะไร เอาไว้ทำไรอะ

camfrog แคมฟร๊อก เนี่ย สะกดถูกป่าวมะรู้ เอาไว้ทำไรครับ มันก็ไว้คุยกันแบบเห็นรูปไม่ใช่เหรอ แล้ว msn มันก็ทำได้นี่ งง งง อธิบายที

ไม่รรู้อ่ะ มาช่วยดัน

Comment

กำลังดังเลยครับ เอาไว้ดูของดีในเนทครับ อิอิ มันมากๆ

อายุต่ำกว่า 18 ไม่ควรดูครับ เสียสุขภาพครับ 55

Comment

ด้วยความเป็นจริงแล้วโปรแกรมนี้เป็นโปรแกรมคล้าย ๆ pirch + msn เขาเอาไว้หาความความรู้เรื่อง ต่างๆที่เราสนใจ เช่น ชื่อห้องจะมีบอกว่าคุยเรื่องอะไร แต่พี่ไทยนี่มาแปลกเอามาโชว์ซะงั้นเลย เฮอ! ดันโชว์บ่อยเลยอดดูเลย (เป็นข่าวซะงั้น)

Comment

Working...
        X