Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850 FullLoad อยู่ที่ 94c มันร้อนเกินไปไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850 FullLoad อยู่ที่ 94c มันร้อนเกินไปไหมครับ

3850 / 512MB Idle อยู่ที่ 52c FullLoad อยู่ที่ 94c มันร้อนเกินไปไหมครับ

มันไม่เกินนี้แน่นอน Fan 44% เลยอยากรู้ว่าถ้าใช้ต่อไปแบบนี้เรื่อยๆ มันจะเจ๊งไหมครับ
    Last edited by Zeed_R; 28 Jun 2008, 11:26:07.

ปรับพัดลม 100% นะ

Comment

โอยย 94 เลยหรอพัดลมไห้มากกว่า 70 น่ะครับ

Comment

ปรับยังไงครับ / ไม่รู้ว่าจะปรับตรงไหนง่ะ

Comment

ผมปรับแค่ 60% full ยังไม่เกิน 75 เลยครับ oc โหดไปป่าว อิอิ

Comment

ไม่เจ๊งทันทีทันใดหรอกครับแต่มันจะ "เสื่อม" มากกว่า

Comment

ปรับพัดลมตรงไหนครับ

Comment

ผมเองก็อยากรู้ปรับตรงไหนเหรอครับต้องใช้โปรแกรมเสริมหรือเปล่า หรือว่ายังไง ><

Comment

rivatuner ช่วยได้จ้า ....

Comment

Originally posted by dears View Post
                    rivatuner ช่วยได้จ้า ....
                    ตามนั้น ของใช้ลองปรับเล่นพัดลม 100% เสียงดังยังโรงสีข้าว ว่างๆมาลาก DFI ให้ผมหน่อยเด้อ เลี้ยงเบียร์ลีโอ 1 ลัง

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...88#post2761488

ต้องมี rivatuner นะ

Comment

ร้อนแรงไงครับ ^ ^

Comment

Working...
                        X