Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง windows XP SP2 ใหม่แล้วทำไม IE ใช้ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง windows XP SP2 ใหม่แล้วทำไม IE ใช้ไม่ได้

ผมได้ format HD ใหม่ และลง windows XP SP2 ใหม่ แล้วทำไม เปิด IE ใช้ไม่ได้ครับ พอเปิดหน้า Browser ขึ้นมา ไม่สมารถเปิด web ได้เลยครับ มันจะค้างอยู่อย่างนั้นจะปิดก็ปิดไม่ได้สรุปว่า IE มันไม่สามารถใช้งานได้ คิดว่าลง windows ไม่สมบูรณ์ก้ format ใหม่และลง windows ใหม่อีกทีก็๋เป็นเหมือนเดิมอีก แตใช้ firefox ได้ ทำอย่างไรถึงจะใช้ IE ได้ครับ ช่วยบอกวิธีแก้ไขให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
Working...
X