Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ 9500m gs แล้วเล่นเกมกระตุกมารายงานตัวด่วนเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ 9500m gs แล้วเล่นเกมกระตุกมารายงานตัวด่วนเลย

ไม่ว่าจะยี่ห้อไหนมาลง ชื่อกันทีครับ

ของผมก็ไม่รู้เป็นอะไรเหมือนกัน เล่น crysis กระตุกทุกที แก้ยังไงครับ

Comment

Originally posted by sandy207 View Post
      ของผมก็ไม่รู้เป็นอะไรเหมือนกัน เล่น crysis กระตุกทุกที แก้ยังไงครับ
      เหมือนผมเลย ขนาด G1SN EXTreme ก็ยังเอาไม่อยู่ครับ

Comment

ผมว่ามันเปงที่ ไดร์เวอร์ยังไม่สมบูรกับตัว 9500m gs แน่เลยครับ ว่ากันมะคับ

Comment

มาเกบ ข้อมู ล ครับ

Comment

เท่าที่ดูๆ เป็นเฉพาะ acer 6920 ครับ

Comment

F8ก้ มี นะ ครับ ท่านทุเรียน

ผมลอง ไล่ๆ อ่านดู F8sn

Comment

กำ แต่ผมไม่กระตุกน่ะ หรือว่า นานไม่พอ - -"

Comment

มันคงสู้PCไม่ได้หรอกครับ เกมส์หนักๆยังไงก็แพ้ทางPC

Comment

คุณ saksith 8600m GT เค้าก็ไม่เหงมีปัญหากันนะครับ

Comment

Working...
                    X