Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนใช้ วินโด้ว ตัวไหน ลงในเครื่อง mac ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนใช้ วินโด้ว ตัวไหน ลงในเครื่อง mac ครับ

ตามข้างบนอะครับ เพราะผมเลือกไม่ถูกว่าจะลงตัวไหน เเล้วลงผ่านอะรับดีครับ

เเล้วผมเข้าใจถูกมั้ยที่ ลงกับ boot camp เเล้วเปิดได้กับ vmware อะครับ

ขอบคุณครับ

ผมว่าใช้อะไรก็ได้นะค๊าบ เพราะ ก่อนจะลง Windows , Bootcamp มันให้ไรท์ Driver ไว้อยู่แล้ว ไม่ต้องกลัวอ่ะค๊าบ --* ส่วนผมใช้ Vista x64 บน MAC BOOK คู่กับ Leopard -*-

Comment

เข้าใจถูกแล้วคับ

ลงใน Boot Camp แล้วก็เปิดด้วย VM Ware

ส่วนวินโดวที่แนะนำคงจาเป็น XP ล่ะครับ

มาตรฐานสุดแล้ว

Comment

Working...
      X