Announcement

Collapse
No announcement yet.

x-fi ทำพิษ!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x-fi ทำพิษ!!!!

ปัญหาของผมคือตอนเปิด creative console launcher แล้วไปปรับๆนิดๆหน่อยๆ ซักพักเครื่องมันจะค้างอ่ะครับ แบบนี้มันเป็นอาการของอะไรอ่ะครับ ตัวการ์ด หรือ driver?????

แต่เท่าที่ผมสังเกตุมา audio console ก็เหมือน console launcher ใข่มั๊ยครับ??

ปล. ผมใช้ x-fi fatal1ty อยู่นะครับ อยากบอกว่า ตั้งแต่เปลี่ยนจากซาวน์ออนบอร์ดมา เสียงนี่ต่างกันราวฟ้ากะเหวเลย ^^

update driver

Comment

น่าจะเป็ที่ driver นะครับ

Comment

น่าจะเป็นที่driver เคยอัพแล้วมันเป็นอาการงั้นเลย ต้องกลับไปใช้ไดเวอร์ตัวเก่าอะที่แถมมา ก็หายแฮะ (ใช้ x-fi edit pro)

Comment

Working...
        X