Announcement

Collapse
No announcement yet.

lenovo service เป็นงัยบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lenovo service เป็นงัยบ้างครับ

คุณภาพจะเหมือน IBM ThinkPad อยู่ มั้ยครับ ใครใช้อยู่ มีปัญหาอะไรบ้างงง ที่ดูอยู่ก็ Y510 44900* อ่ะคับ เรืองซื้อประกันเพิ่มเนียะค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่เหรอครับ ซื้อไปตลอดเลยได้ป่าว เ่ช่น 3 ปีซื้อสักครั้ง ประมาณนี้

Service เหมือนกันครับเข้าศูนย์ที่เดียวกันครับ

Comment

เคยเคลมเหมือนกันเรื่องปุ่มมันจมไม่ดีดขึ้นมาปุ่มนึงและให้เช็คอุปกรณ์ต่ออินเตอร์เน็ตภายในเช่น โมเด็ม ไวเลส ใช้เวลาเคลมประมาณ3-4วันครับ แต่พนักงานบอกจะโทรมาเขาเพื่อแจ้งผล ก็ไม่โทรอ่ะต้องโทรไปถามเอง ก็เลยงงอยู่ว่าดีไหมแต่ถ้าไม่ติดเรื่องนี้ ผมว่าก็ใช้ได้ครับ พนักงานพูดจาดี เวลาเคลมผมไปเคลมที่แวลู ตึกชาญอิสระ 2 ครับ
      แต่ถ้าบางอย่างที่ต้องรออะไหล่จากต่างประเทศก็คิดว่าคงจะนานบ้างนะครับ

Comment

Working...
      X