Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำ กำ งง มากเลยครับ เกี่ยวกับ MSN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำ กำ งง มากเลยครับ เกี่ยวกับ MSN

กำ กำ งง มากเลยครับ เกี่ยวกับ MSN ช่วยด้วยครับ

msn เครื่องน้องผมมันไม่รับ msn ครับ พอล็อคอิน มันจะ ล็อคอินไม่ได้เลย และขึ้นหน้าต่าง ดังรูป ครับ ช่วยทีครับ มันเกิดจากอะไร

ผมลงวินโดใหม่เป็น 4-5 รอบ แล้ว ก็ยังขึ้นเหมือนเกดิมเลยครับ ตอนล็อคอิน คือ เครื่องนี้มันเล่น msn ไม่ได้เลยครับ

แก้ไขยังไงครับ ช่วยด้วยครับ งง มากๆเลยครับ
    Last edited by 501xx; 3 Mar 2009, 20:54:38.

ลองเปลี่ยนเวอร์ชั่นของ msn หรือยังครับ ลองโหลดตัวใหม่มาติดตั้งดู ตัวใหม่ที่ว่าคือรุ่นที่คุณไม่ได้ใช้อยู่อะครับ

Comment

1.ลองเชคไฟร์วอลล์ดูครับ
      2.ลบแอนตี้ไวรัสทิ้งก่อน
      3.ดูที่เน็ตเรา

Comment

ขอบคุณครับ

แต่ 2 ท่าบอกข้างบน ผมทำมาหมดแล้วอะครับ

งงมากเลยครับ

ใครเจอเคสนี้ ชี้แนะด้วยครับ

Comment

ลองนี่ดูค๊าบ
          http://www.kapook.com/msn/showconten...content_id=104

Comment

หายยังไม่หายเเจ้งด้วย

Comment

มีหลายสาเหตุ ทำตามข้างบนดูคับ

Comment

หายแล้วครับ

ลองนี่ดูค๊าบ
                http://www.kapook.com/msn/showconten...content_id=104

โอ้เย้ หายแล้วครับ สุดยอดเลยครับ ขอบคุณท่านที่ประทานลิ้ง ดังด้านบนมาให้ และทุกคนที่เข้ามาให้กำลังใจด้วยครับ

ดีใจจังครับ หลังจาก งง มานาน หลายอาทิตย์

Comment

ยินดีด้วยคับ

Comment

ขอโทษ รื่องที่อยู่จัดส่งผิดพลาดครับ ส่งไปที่ 3/35 ครับ (3/36 ) ขอให้ไปบอก บ้านนี้3/35 ถ้ามีของมาให้รับไว้ด้วย
                    ได้รับของแล้ว แจ้งผมด้วย ผิดพลาดอย่างไร แจ้งผมมาได้ครับ

Comment

Working...
                    X