Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 7-8หมื่นบาท เน้นงานด้านกราฟฟิค และ ทน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่อครับๆ พอดีไม่รู้เรื่องพวกนี้เลยอะ

Comment

มาถึงก้อจะแรงเรย ร้ายจิงๆ

Macbook Pro อีกเสียง
      ....ผมก้ออยากได้

Comment

7-หมืนเล่นระดับhi-en ได้เลย
        asus Dell ประกันครอบคลุมทั่วโลกอยู่แล้วครับ

Comment

hp workstation ก็น่าลองนะ

Comment

Mac Book Pro ครับเป็นคำตอบสุดท้ายจริงๆ

Comment

Macbook Pro คร้าบ

Comment

Originally posted by nutzajung View Post
                สั่งเครื่อง DELL เลยครับ VGA GF GO 8800GTX ครับแรงสุดๆของการ์ดจอโน๊ตบุ๊ค

อยากรู้ว่าเปนเดลรุ่นไหนสั่งซื้อจากเดลในเมืองไทยจะมีหรือป่าว

Comment

งบขนาดนี้ G2 ไปเลยครับถ้าชอบ PC มากกว่า mac

Comment

Working...
                  X