Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอโน้ตบคเป็นรอยและเป็นคราบฝุ่นติดอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอโน้ตบคเป็นรอยและเป็นคราบฝุ่นติดอะครับ

ใช้ผ้าเช็ดไม่ออกอะครับใช้น้ำยาเช็ดกระจกเช็ดได้ไหมครับ

ใช้ ไม่ได้ ครับ

ใช้น้ำยาสำหรับเช็ดหน้าจอครับ ขวดละไม่กี่บาทมี ขายตามโลตัส บิกซี นะ ครับ

แล้วใช้ กับผ้า3m จะดี กว่านะ

เพื่ออายุการใช้งานของหน้าจอคุณนะครับ

ปล ที่สำคัญ อย่า ออกแรง เช็ดมากจนเกินไปนะครับ

Comment

เคยใช้แรงสุด (แต่ไม่แนะนำ) คือแอลกอฮอล์ล้างแผล 70% ชุบทิชชู่หมาดๆ แล้วเอาเช็ดเบาๆแค่ผ่านๆครับ

Comment

ถ้าจะใช้ ใช้น้ำยาเช็ดจอโดยเฉพาะคับ

Comment

Working...
        X