Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 GTS 512(G92)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 GTS 512(G92)

8800 GTS 512(G92) ของพวกเราจะอยู่ได้นานไหม
    การ์ดจอรุ่นใหม่ๆ มาเพียบเลย คิดว่าไงบ้างครับ
    สำหรับคนที่ยังใช้ 8800 gts g92 ขอความเห็นหน่อย

Originally posted by giyotin View Post
    8800 GTS 512(G92) ของพวกเราจะอยู่ได้นานไหม
    การ์ดจอรุ่นใหม่ๆ มาเพียบเลย คิดว่าไงบ้างครับ
    สำหรับคนที่ยังใช้ 8800 gts g92 ขอความเห็นหน่อย
    ง่า ตัวนี้มันก็คือ 9800GTX ดีๆนี่เอง ไม่ตกรุ่นง่ายๆหรอกครับ..

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
      ง่า ตัวนี้มันก็คือ 9800GTX ดีๆนี่เอง ไม่ตกรุ่นง่ายๆหรอกครับ..
      ฟังอย่างนี้แล้วก็อุ่นใจครับ ถอยมายังไม่ถึง 6 เดือนของใหม่มาอีกล่ะ

Comment

หุหุหุ

ผมยังเฉยๆเล้ย (แต่เดี๋ยวอีกเดือนสองเดือน โดน4870แน่)

Comment

มันยังแรงอยู่นะ ขอบอก 9800gtx อาจจะแรงกว่านิดนึง 8800gts g92 ลองoc ปรับให้เท่ากัน9800gtx คะแนน คือๆๆๆๆกันเลย

Comment

มันยังไม่เกมใหม่ที่กิน spec มาเลยครับ ใช้ไปเถอะ แรงจะตาย

Comment

ถ้าไม่ได้ตามกระแสอะไรมากมาย

ผมว่าใช้ได้อีกหลายปีเลยครับ

Comment

พอใจกับสิ่งที่เรามีดีสุดครับ

Comment

ใช้เล่นไปเรื่อยๆ อะ
                  เล่นเกมส์ ณ. ปัจบัน สบายๆ

Comment

ผมคงรออีกพักใหญ่ เดียวลองเล่น Starcraft2กับDiablo3ปรับสุดๆ ไม่กระตุกผมก็ไม่เปลี่ยนหลอก

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                      ผมคงรออีกพักใหญ่ เดียวลองเล่น Starcraft2กับDiablo3ปรับสุดๆ ไม่กระตุกผมก็ไม่เปลี่ยนหลอก
                      มีเหตุผล

Comment

Working...
                      X