Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคัยลอง sKz XPSP3 JUN08 ลงแล้วเป็นงัยบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคัยลอง sKz XPSP3 JUN08 ลงแล้วเป็นงัยบ้างคับ

คือตอนนี้ผมใช้sKzXPSP3Mar08 อยู่อ่ะคับ
    อยากรู้ว่ามันจะดีเหมือนตัวเดิมรึปล่าวคับ
    โหลดมายังไม่ลงเลยอ่ะคับ

รก สู้oriลงทีมใหม่ไม่ได้

Comment

เน่า บูตช้า ห่วย รกเครื่อง จะใส่ เลียนแบบ vista มาด้วยทำไมก็ไม่ร เปลี่ยนกลับไปใช้ DARK LITE ดีกว่า

Comment

Truefast Rev 1 กับ 3 ก็โอ นะค๊าบ

Comment

ผมใช้ ORI XP SP3 June 08 อยู่ ไม่มีปัญหา ไม่ชอบ sKz เพราะ ตาลายกับธีม+ +

Comment

- -*

Comment

- -* อ่านะ

Comment

ลองลงดูแล้วก็เร็วดี แต่ตัวโมหลายๆตัวมันชอบตัดอะไรที่ผมใช้บ่อยๆอย่าง Folder task , Compatibility option ฯลฯ และมีปํญหากับโปรแกรมที่เรียกใช้ไฟล์ระบบมากๆ ไว้ลงใหม่คราวหน้าคงเป็น Ori ไม่ก็ Corperate Sp3 ดีกว่า

Comment

ตัว ori หาไหลดได้ที่ไหนอ่าคับ ช่วย PM มาบอกผมที่คับ อยากได้มาก ๆ เลย

Comment

Working...
                  X